• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop Các kèo vote trên coinex cực hót, không nên bỏ qua

Vào Discord để post ảnh và địa chỉ ví đã vote cho XSN:

In order to get listed on coinex, we need at least 1000 votes. The bounty will start at 500 votes on coinex and will be paid out when stakenet is listed. The bounty pot starts at 3000 xsn. For every 100 votes above 500, we will add 200 xsn to the bounty pot. Requirements: The vote button must be grey with your specific email address in the right corner. As posted here. After you do this, you must post your xsn address where you want your bounty to be sent. Rules: no cheating as in no double posting, no spam, etc. If you do this, you will be banned and you will not receive your bounty.

Hình như ai vote trong phạm vi dưới 500 vote thì được 3000 XSN, còn trên 500 vote thì được 200 XSN thì phải

giờ còn vote dc k thớt

mấy bác cho mình hỏi, nếu mình vote 1 con mà con đó không được lên sàn coinex thì nó có gửi token cho mình ko nhĩ, hay là đc lên sàn mới cho mình :oops:

mấy bác cho mình hỏi, nếu mình vote 1 con mà con đó không được lên sàn coinex thì nó có gửi token cho mình ko nhĩ, hay là đc lên sàn mới cho mình :oops:
Tùy bạn, có con vote là được tăngk luôn dù có lên hay không, có con được lên mới tặng. Đoc điều kiện của nó để biết

ai vote coin XSN còn hình ảnh vote thì gửi cho admin này để nhận thêm 50CET nha.
Lên telegram tìm ông này @JStarhead
gửi cái hình vote, địa chỉ email coinex, và số phiếu vote
Kèo này do ông ấy tài trợ thêm. Mình về hết rồi
Đã nhận dc bác nhé. Tks bác. Mới vote lúc chiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems