Các bạn ơi bạn nào giúp mình chông ddos với

manhhiep2512

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Website của mình đang bi attack bác nào có cách chống giúp mình với. Mà hãng hosting nó báo mail cảnh báo rồi kô biết làm thế nào.

vô coi file log, thấy ip nào truy vấn nhiều thì khóa. hosting thì cũng bó phép, sài đồ xịn hoặc trả phí cho nó chống ddos thì có.
hồi trước có đoạn java ngắt truy vấn 1ip nếu trong 10s truy vấn quá 20 30 lần (tùy mình đặt) thì bị block ip. bạn tìm thử xem còn ko

vô coi file log, thấy ip nào truy vấn nhiều thì khóa. hosting thì cũng bó phép, sài đồ xịn hoặc trả phí cho nó chống ddos thì có.
hồi trước có đoạn java ngắt truy vấn 1ip nếu trong 10s truy vấn quá 20 30 lần (tùy mình đặt) thì bị block ip. bạn tìm thử xem còn ko

Bạn này chưa hiểu hẳn về ddos rùi :D Về cơ bản thì ddos là ko chống được nếu ip thay đổi liên tục qua các máy trạm. Và cũng tùy thuộc và server của bạn. Nếu là Host ko, thì nên báo với bên cung cấp, nó bật mod security là được, nếu ko được thì sài http://www.cloudflare.com/ --> có phiên bản free KHÁ GOOD

hày, nhiều ip thì trên 1ip cũng nhiều lần. với mấy web cỏn con thì nó ddos kiểu nhỏ lẻ.

Nguy hiểm quá ! Định làm 1 site top ptc ! Mak sao thấy up lên host bị ddos dữ quá ! Thôi đành up lên xtgem , ddos bằng niềm tin !

Noel an lành

nếu mình ko nhầm có chỗ thuê hosting nó antiddos cho mình mà :binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom