• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các bạn nhờ tunvit change Lr vào đây xác nhận dùm

Pm bác tunvit sao nhỉ. Mình có 4acc bị change thành U2625641 hết rồi. Hic!!!

Mình cũng bị 1 acc change thành U2625641. Mấy acc kia chưa đủ 3usd nó không thèm change :binhsua58:

Pm bác tunvit sao nhỉ. Mình có 4acc bị change thành U2625641 hết rồi. Hic!!!

mình cũng bị change hết về LR này nhưng có acc tiền về, có acc thì không là sao nhỉ ???
Mà cho mình hỏi, cái này là do mình dính keylog nên nó vào được acc change LR hay sao các bác, tại gần đây BuBu up load phải đăng nhập lại bằng tay nên có thể bị lộ pass, mà pass này em dùng cho nhiều thức lắm, nếu dính keylog thật chắc em phải cài lại win, rồi tùm lum tùm la hết hix
T______T

Vẫn đang giành giựt cho đến khi mega pay hết :|

mình chỉ còn một acc bị change mà tiền chưa về thôi, mấy acc kia change mà tiền về LR mình rồi @@, bh mình nhờ bác còn kịp không bác tuvit, nãy giờ vô nó vẫn bị out ra hoài

[email protected]
LR: U2242332

à mà cho mình hỏi, cái này có phải do mịnh bị lộ pass không

Vậy là anh WIN ;) => Cao Vinh lần sau anh không giúp treo tool cho em khi em nhờ cùng lúc 2 người change LR cho em nhé. !

Tin vui cho các ID của chuỗi manager qlink, đã có 5id mình giành giựt từ cõi chết trở về và đang process :binhsua172:

thế có ai giúp em không, hix mà em còn cơ hội nào không mấy anh

nhờ anh change lại tài khoản LR giúp mình

Có 1 số bạn bị peta scam hoặc bị người khác change lr trong tuần vừa rồi nhờ mình change lại lr, vì hơi nhiều nên các bạn vào xác nhận lại 1 lần nữa trước khi mình cắm auto lên vps change tự động nhé, thời gian xác nhận đến hết 1h sáng hôm nay, sau thời gian đó mình ko chịu trách nhiệm nếu có sai lạc thông tin vì giờ mình xỉn sắp đi ngủ rồi, sau 1h đến sáng mai mình ko online đâu, nên muốn đổi gì cũng ko đổi dc, nếu có gì sai lạc thì dựa vào logchat nhá.Xin 2 mod themen với bác Bao cho topic sống tới 1h sáng nhá
----------------------------------------------------------------------------
Sau khi tổng kết thì mình phát hiện các id các bạn đưa cho mình bị trùng, tức là mình ko xác nhận dc id nào chính chủ, vì thế cái nào trùng mình sẽ CHANGE HẾT VỀ LR MÌNH CHỜ MỌI NGƯỜI LÊN TRANH CHẤP GÌ THÌ TRANH CHẤP, sau khi mega pay mình sẽ gửi tiền lại cho 1 mod nào đó cầm, các bạn vui lòng tự giải quyết với nhau.

máy mình bị virut nên bị kẻ xấu vào đổi tài khoản LR của mình(U7683006) thành tài khoản của kẻ xấu U2625641 rồi. Mong anh giúp đỡ 4 tài khoản
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]
cám ơn chủ thớt nhiều. mình sẽ hậu tạ sau nhé.

Tin vui cho các ID của chuỗi manager qlink, đã có 5id mình giành giựt từ cõi chết trở về và đang process :binhsua172:

hehe, sau khi done nhớ thống kê dùm tổng số id win nhé, vì ta còn kèo 0,5$ với bạn quocanh. hehe

Stop change rồi nhé, giờ đơi tiền về rồi thống kê thôi

giup them em voi em se hau ta ma
gio vao moi biet bi thay doi khong biet tien day pay chua

cho em hoi la neu khong biet password thi hacker co thay doi duoc so lr khong? em tinh sau lan nay dang ky acc moi

nhờ anh change lại tài khoản LR giúp mình

Stop change rồi nhé, giờ đơi tiền về rồi thống kê thôi

hồi nãy có post nhờ anh giúp đỡ 4 tài khoản bị kẻ xấu đổi LR của mình U7683006 thành của kẻ xấu U2625641
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]

nhưng chưa post yahoo của mình: mach_van_hung và số đt: 0908731437
cám ơn chủ thớt nhiều. mình sẽ hậu tạ sau nhé.

Trễ quá rồi e ơi, mega pay rồi, anh chỉ xử lý kịp các bạn nhờ vào tối qua thôi

dù sao cũng cám ơn anh! tại phát hiện trễ quá! sáng nay mới vào coi thử. thấy bị đổi hết , anh cho em hỏi thêm là
giờ có mấy tk giống vậy nhưng chưa bị đổi LR và chưa thanh toán tuần sau mới thanh toán vậy mình có nên làm típ không anh.
sợ bị nó đổi LR nữa quá
cám ơn anh!

Last edited by a moderator:
dù sao cũng cám ơn anh! tại phát hiện trễ quá! sáng nay mới vào coi thử. thấy bị đổi hết , anh cho em hỏi thêm là
giờ có mấy tk giống vậy nhưng chưa thanh toán tuần sau mới thanh toán vậy mình có nên làm típ không anh
cám ơn anh!
Dừng luôn đi bạn ơi!tiếc chi có mấy $ mà tốn sức gõ rồi lại mất trắng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom