các bạn làm Megatypers cẩn thận

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
hôm nay mình làm gần đủ 3$ sợ nó baned nên lên web gỏ từng ID cho chắc ăn kết quả:
lần thứ 1 đang gỏ nó tự đông treo web nhấn nut back ra thi nó báo kick out
lần thứ 2 tương tự ...
lần thứ 3 tương tự nó báo trong 24h mà kick out wa 10 lan baned
mình sợ qua chuyển qua gỏ solve image ko gỏ fast solve nữa dòn trên cùng
lần 1 gỏ được 10 code nó loading 5s hay 3s gi đó mà ko có code báo mình phải nhấn nút bỏ qua mình vừa mới nhấn xong nó kick out ra ngoài cảnh cáo típ tục
lần 2 tương tự
lần 3 báo 10 lần /24h sẽ baned @@!
nhìn từng xu từng xu lết lên mà lạnh hết cả người 2,9000, 2,9100........
lần này còn 0.08 mình quết định đánh soft xem có khác gì ko
mình cong đít lên gỏ dc khoảng 10 code nó báo loading erro @@!
(lần này thì mình đã hĩu thủ đoạn vì sao bao nhiu ID của mình cứ gỏ lên gần 3$ là baned rồi)
cứ nghĩ dã ra đi vào web kiểm tra may mắn làm sao vẫn chưa baned vẫn còn 3 code nữa đủ 3$ thế là mình hoàn thành
làm đủ min 3ID mà ID nào cũng gặp tình trạng này hết
==> Qua thông điệp trên thông báo anh em cẩn thận với thím mề gà này ( chiu thức kickout ăn tiền của mem nên anh em cẩn thận)
mình nghỉ những ai làm gần đủ 3$ thì nên làm buổi sáng vì những lần trước mình làm đủ 3$ vào buổi sáng ko gặp tình trang kickout lân nào hết
Hôm nay mình đã test thữ 3ID cả 3ID mình gỏ từng cái trên web vì sợ bi baned đều gặp tình trạng trên
( p/s: đây là mình góp ý anh em cẩn thận nên anh em đừng ném gạch đá nếu mình nói sai gì nhé :binhsua10:)

đây nãy sai 1 code ban vĩnh viễn lỗi nhập sai hình ảnh . nhập hơn trăm code sai 1 code cho ra đê tởm .

tức thật làm trên web , bên trong thì bảo làm dc 3,001$ ra ngoài nó báo mới là dc 2,97xx$ ko hĩu thế nào gỏ hồi hộp thật , biết cái trò mánh khóe của nó rồi sợ thật

vừa vào gỏ các ID khác khoãng 0,5$>>2$ thì làm việc ào ào nhé các bạn ko có bị 1 lỗi erro nào hết
=> theo mình nghỉ buổi tối nên làm tới khoãng 2,5$ cho tất cả các ID còn lại các bạn nên kết thúc đủ 3$ vào buổi sang lúc rate 0.75>0.8$ sẽ an toàn hơn :binhsua75:

Mấy bữa nay toàn người pm nói soft lỗi nhờ update, mình kêu lên web gỏ thử là biết mà ko ai tin cứ nói mình keo kiệt:m187:

Mấy bữa nay toàn người pm nói soft lỗi nhờ update, mình kêu lên web gỏ thử là biết mà ko ai tin cứ nói mình keo kiệt:m187:
~~ mấy thằng nào mà đổ thừa tũn thì hỏi ID nó tên gì hay có cách nào kiểm tra IP nó thì chặn hẵn lun đi khỏi cho xài free nữa , đã chấp nhận xài thì đừng bao h kêu ca , cho du có phải là lỗi soft đi chăng nữa thì cũng chẵng có quyền gì mà chữi soft đó, đã xài thì phải chấp nhận cho dù nó ngon hay cùi...:binhsua74:
vấn đề bây h là thằng mega nó ra cái chiu oái om với những ID gần đủ 3$ , còn các ID ít tiền vào làm chẳng rớt cái nào

cái này thì từ xưa đã thế mà, lên tầm 2.4 là phải gõ cẩn thận rồi, với cả do mạng nữa, mạng ko ổn định chập chờn là cũng hay bị kick out, ban lắm
Nếu gõ mà thấy 2 cái captcha giống nhau thì thôi esc rồi Pause nghỉ ngơi

Rate cao thì chấp nhận chịu những cái khác ko tốt thôi:( rate nó cao hơn những dự án khác khá nhìu:(

Mình đếch biết khái niệm mega banned là như nào
Ai giải thích dùm cái nào
Nó dễ ăn thế mà cứ chạy lên kêu ca là sao

Chắc do mạng chứ mình gõ có thấy bị gì đâu đêm qua tình cờ vào thấy rate cao quất luôn chứ không vẫn cạp pix. Quất được min hết 3 acc còn dang dở mấy tháng trước.

Mạng đêm VNPT rất chập chờn duyệt web còn thỉnh thoảng treo, ko phải do Mega đâu nhé các pro

Rate cao thì chấp nhận chịu những cái khác ko tốt thôi:( rate nó cao hơn những dự án khác khá nhìu:(

Sai nhé,tính ra rate của nó còn thua cả pix nếu tính theo theo khung giờ,cũng ko dễ ăn đâu

thớt làm em tưởng change pm chứ :binhsua78:
ừ! cứ tưởng như bác này ! giật mình change PM nữa thì ốm đòn

Haz vừa log vào thấy tk bị khóa! vào web thì không có! chán cái MEGA mà chán cái mạng VNPT khốn kiếp! muốn xem clip sau 12h đêm mạng mạnh mới coi đc!

Mình chưa bao giờ ăn rules nào của nó nên chả bik rules ra sao :binhsua87:

Mình đếch biết khái niệm mega banned là như nào
Ai giải thích dùm cái nào
Nó dễ ăn thế mà cứ chạy lên kêu ca là sao
Bố này gõ pro mà . Thấy đi đâu cũng khoe gõ được hơn 100$ mà chưa ban acc nào. :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back