các bạn cho mình hỏi?

Sàn Master Forex có uy tín không? Bạn nào đã chơi cho mình tham khảo với
Trang này vẫn nạp và rút bình thường, mình đã thử nhưng mà nói chung cũng là một sàn chỉ để chơi cho vui thôi bạn, nó cũng giống như những sàn đang mọc ra như nấm thôi đặc điểm chung của các sàn đó là đăng ký bảo trợ tại một số quốc gia hoặc không tên tuổi hoặc là thiên đường của trốn thuế kiểu pháp luật không chặt chẽ về tài chính do đó các sàn này điều tồn tại rủi ro cao cho người chơi nhất là những người muốn đầu tư thật sự. Nếu bạn thật sự muốn chịu khó tìm hiểu mình chắc chắn rằng bạn sẽ không cần phải có topic dạng như thế này nữa đâu.

Mình nghĩ chỉ cần liệt kê tầm 10-20 broker nổi tiếng trên thế giới là đủ, mọi trader chắc chắn khó tính cỡ nào thì số broker này cũng đủ đáp ứng. Thế nào mà lâu lâu vẫn có mấy bạn hỏi mấy sàn lạ hoắc. Nếu không scam thì cũng quá mạo hiểm vì quá ít kinh nghiệm.

Không ai giúp mình à? hu..hu
Mình thấy có rất nhiều sàn uy tín nhưng sự lựa chọn tuỳ vào mỗi người. Mình đã chơi vài sàn nhưng mình đăng chơi ở sàn Etoro của Anh, sàn này cũng rất uy tín, sàn này còn giống như một trang mạng xã hội, được giao lưu học hởi, hệ webtrader đơn giản dễ hiểu. Có mobile trader cho cả Android, ios rất tiện lợi. Đặc biệt nếu bạn là người muốn kiếm tiền mà không muốn suy nghĩ nhiều bạn còn có thể sao chép người khác. Rút tiền và nạp tiền rất nhanh, nạp tiền thì ngay lập tức sẽ có ngay, còn chuyện xác thực tài khoản thì cũng khá là nhanh trong vòng một tuần ngoài ra còn tặng thêm 50$ cho việc xác thực tài khoản thành công. Bạn muốn biết thêm bạn có thể vào blog của mình tham khảo nhé.

Trang này vẫn nạp và rút bình thường, mình đã thử nhưng mà nói chung cũng là một sàn chỉ để chơi cho vui thôi bạn, nó cũng giống như những sàn đang mọc ra như nấm thôi đặc điểm chung của các sàn đó là đăng ký bảo trợ tại một số quốc gia hoặc không tên tuổi hoặc là thiên đường của trốn thuế kiểu pháp luật không chặt chẽ về tài chính do đó các sàn này điều tồn tại rủi ro cao cho người chơi nhất là những người muốn đầu tư thật sự. Nếu bạn thật sự muốn chịu khó tìm hiểu mình chắc chắn rằng bạn sẽ không cần phải có topic dạng như thế này nữa đâu.
Em cảm ơn các bác đã quan tâm đến vấn đề của em

Thực sự mình không hiểu bạn ở trên quan tâm gì đến vấn đề của bạn? Bạn hỏi đằng này, bạn ấy trả lời ở nẻo kia mà bảo quan tâm -_-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week