các bạn cho mình biết có site captcha nào kiêm ngày 5$ không?

Status
Not open for further replies.
thấy mấy bác chém gió thì chém luôn thôi

cũng không tự hào gì tuy cái proof đó cũng là thành quả tranh thủ của mình
thì tùy mọi người thôi
có ai pảo sao
việc gì mà phải chém mạnh thế
mình thấy chơi cái nghề ngày pp của mình như thế đâu phải ai cũng làm đc mình nói thật
1 tay gây dựng cơ đồ như thế thì cũng là tốt rồi
cap cap đến bao giờ được thế

bác nghĩ mấy người capt đang chém với bác sao
thực tế bác ko hiễu capt là gì kiếm dc bao nhiu $ nếu tham gia
tui đây cũng là gà thôi capt trung bình 1 ngày mất 3.5h dc 6$ dị bác tính đi 1 tháng tui kiếm dc bao nhiu?

mình thấy mấy bạn chém mạnh quá nên mình chém lại thôi
còn cái gì thì cái tùy mỗi người làm thôi tự chọn con đường riêng thôi

thì mình cũng bảo sao đâu
thì tuy chọn mỗi người mà
làm gì cugnx phải kiên chì và cố gắng thôi
làm gì cũng khó cả
Thì đó....tại bác đem cạpt vs ptc ra so sánh nên gió nó lên ý mà....chứ chơi cái nào cũng còn phụ thuộc vào cách nhìn nhận của từng người thôi.... :binhsua01:

PS: k phải dân cạpt chém bác đâu, tại bác chưa thật sự rõ về capt mà đem ra so nên mới thế

thấy mấy bác chém gió thì chém luôn thôi

cũng không tự hào gì tuy cái proof đó cũng là thành quả tranh thủ của mình
thì tùy mọi người thôi
có ai pảo sao
việc gì mà phải chém mạnh thế
mình thấy chơi cái nghề ngày pp của mình như thế đâu phải ai cũng làm đc mình nói thật
1 tay gây dựng cơ đồ như thế thì cũng là tốt rồi
cap cap đến bao giờ được thế
xin lỗi bác ko phải nó chứ để có được cái proof như bác thì capt không quá 3 tháng là đủ. Mà thôi chả nói thu nhập làm gì, bạn cứ làm phép tính hơn 500$ đó của bạn là khoảng 10-11tr chia cho 2.5 năm thì 1 ngày được bao nhiêu là biết thôi. Và sẵn tính luôn là với 10-11tr nêu đó là nguồn thu nhập duy nhất của bạn hoặc bạn đang là sinh viên nhà ngheo ko có tiền ăn học thì nó có đủ để bạn trang trải ko
Không ai chém gì nhưng mỗi người 1 khi đã có ý thức kiếm tiền rồi thì đồng nghĩa với việc họ phải lo cho cuộc sống của mình. Bạn thử hỏi tron cái 4rum này bao nhiêu người lên đây kiếm tiền để lo cuộc sống và bao nhiêu người kiếm tiền để đi chơi, mua sắm. Cuộc sống thì chẳng chờ ai nên ko ai có nhiều thời gian để gây dựng 1 cơ nghiệp như bạn được đâu. còn trẻ còn khỏe thì gắng sức ra mà làm, chứ cái kiểu ngồi chơi chờ tiền rụng kiểu đó thì ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn thời gian để làm được như bạn

mà thôi dừng chiến tại đây - hình như càng ngày càng đi xa ý của chủ thớt gòi
close topic tại đây dc gòi :binhsua10:

mà thôi dừng chiến tại đây - hình như càng ngày càng đi xa ý của chủ thớt gòi
close topic tại đây dc gòi :binhsua10:

Đâu chiến đâu bác...chỉ là dạo này miền nam nóng nực cần tí gió :p :binhsua01:

Mà chủ pic hình như theo cạp rồi....mình cũng đưa ra vài lời khuyên nho nhỏ:
- Bác đã theo dự án nào thì làm 1 cái thôi ( chỉ là new thời gian đầu)...bị band cũng đừng nản...cái gì cũng có cái khó...nhưng biết kiên trì vượt qua là okê rồi....
- Về sau khi rành rồi thì bác có thể kết hợp nhiều dự án để kiếm nhiều hơn....và nếu muốn ổn định hơn nữa..thì với cái vốn cạpt bác hãy học hỏi và đầu tư những cái khác nữa...sẽ nhanh thôi mà :binhsua14:

Đâu chiến đâu bác...chỉ là dạo này miền nam nóng nực cần tí gió :p :binhsua01:

Mà chủ pic hình như theo cạp rồi....mình cũng đưa ra vài lời khuyên nho nhỏ:
- Bác đã theo dự án nào thì làm 1 cái thôi ( chỉ là new thời gian đầu)...bị band cũng đừng nản...cái gì cũng có cái khó...nhưng biết kiên trì vượt qua là okê rồi....
- Về sau khi rành rồi thì bác có thể kết hợp nhiều dự án để kiếm nhiều hơn....và nếu muốn ổn định hơn nữa..thì với cái vốn cạpt bác hãy học hỏi và đầu tư những cái khác nữa...sẽ nhanh thôi mà :binhsua14:

đồng ý với ý kiến của bác mình cũng tham gia nhìu dự án chứ đâu chỉ capt - mình cũng đâu mn gây chuyện với PTC tại cậu kia phán mấy câu mạnh wá nên chủ yếu nói cho bác ý hiểu thôi

- Dạo này trời nóng nên ai cũng nóng nhỉ mà thấy close dc rồi có câu trả lời cho thớt rồi mà :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week