• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các bác rút tiền từ PP trong tuần trước vào em hỏi tí nhé

Thông báo 1 tin vui Mình vừa nhận đựoc rồi mọi người check thử xem :)

nhận được lâu chưa? mình rút 2 acc đều đêm thứ 5 mà đến h vẫn chưa nhận được $ nè!! gần 1000$ của tớ đó!! lo quá!! 2 bank khác nhau? một cái đông á và một cái ACB! 2 bank này nổi tiếng là siêu nhanh!! minh rút về bnak mấy chục lần rồi mà lần này là lâu nhất nên hơi lo!! ko biết việt nam bị j mà lâu vậy!!

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:48 PM ----------

mình withdraw từ thứ 5 tuần trước, rút 1.400$ nếu có xui rủi gì chắc chết thui huhu!
mình thì gần 1k$ nè!! hic hic!! nó có chyện j chắc die quá!! ko hiểu sao lại chậm vậy!! chưa bao h rút về acb và đông á quá 4 ngày!!

nhận được lâu chưa? mình rút 2 acc đều đêm thứ 5 mà đến h vẫn chưa nhận được $ nè!! gần 1000$ của tớ đó!! lo quá!! 2 bank khác nhau? một cái đông á và một cái ACB! 2 bank này nổi tiếng là siêu nhanh!! minh rút về bnak mấy chục lần rồi mà lần này là lâu nhất nên hơi lo!! ko biết việt nam bị j mà lâu vậy!!

Vừa nhận đựoc thì vào reply topic luôn.:)
Mình rút từ chiều t5 tuần trước.
Lần này rút kinh nghiệm ai rút thì rút vào đầu tuần chớ rút cuối tuần phải đợi lâu.:)

Hic, Mình rút có 50$ vào ngày 3/6 rồi. Tức là gần 1 tháng rồi. nhưng bây giờ vẫn ko thấy gì hết. đồng ý là do mình ghi sai số tk nhưng nó phải refund chứ, đằng này ko nói năng gì hết.pm support nó kêu gửi bank statment cho nó. haiza.

Vừa nhận đựoc thì vào reply topic luôn.:)
Mình rút từ chiều t5 tuần trước.
Lần này rút kinh nghiệm ai rút thì rút vào đầu tuần chớ rút cuối tuần phải đợi lâu.:)

vậy ah!! cậu rút bao nhiêu $ và về bank nào vậy?

hiện giờ thông tin cho thấy thiif tiền đang về!! hiện có 4 mem nhận đuọc tiền rồi!! nhưng mình vẫn chưa thấy đâu!! toàn về lúc 12h trên đến h!! mình vẫn chưa thấy tiền đâu!! huhuuu

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

vẫn chưa thấy tiền về!! hic hichic

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

ai rút tinef được chiều nay vào báo danh nhé!!

tiền đã về các bác yên tâm nhé. with từ CN hn đã nhận được $

:-"

hu...rút từ thứ 6 tuần trước,đến giờ vẫn chưa nhận đc tiền nữa,lo chổng vó lun,đợi chờ đék hạnh phúc :binhsua160:

haha...tiền đã về,rút 50$ hum nay đúng ngày thứ 7 thì tiền mới về,hên qué :binhsua57:

chắc pp sắp đóng cửa tại việt nam .theo nguồn tin không chính thức :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back