các bác có thể share cách làm web được ko?

muốn làm web để kiếm CPM thì phải học qua php hả các bạn :(
ae đi qua tư vấn cho tớ với :oops:
ae có thể share web của ae đang làm để cho mình vào xem và học hỏi ko :)
thachpham.com <- vào đây học WP nhé bác :D học xong là thánh luôn =)))

google thì seảch ra toàn web đỉnh rồi. cả đội ngũ thiết kế. mình muốn xem web các bác tự làm xem sao. để dặt đó làm 1 mục tiêu phấn đấu
mình nói thật rất ghét cmt kiểu bạn này
google có full cho cậu nha tại cậu lười tìm chứ làm gì mà đỉnh với ko đỉnh code cũng đầy trên google

thớt đi hỏi mà nguy hiểm quá, mà chẳng ai rảnh mà đi chỉ đâu bỏ tiền mà đi học , con free thì lên google.com haiz

nếu làm web giá rẻ chủ yếu kiếm tiền thì mình xin nói gọn con đường thế này : Học Wordpress ( WP ) nếu nhát ngiên cứu thì lượm đại cái theme free chuẩn seo nào đó rồi về tự thêm categories,page,menu ( nên học wp = localhost cho chắc ) ---> tìm nguồn đăng bài or tự viết bài ( càng tốt ) thì chuẩn bị mua host,domain chiến --- > nếu đã bik chút mấy cái đó thì coi như bạn đã kiếm ra tiền. :)

nói chun la ko muốn bị lộ net cpm đang chiến đó,bác

nếu làm web giá rẻ chủ yếu kiếm tiền thì mình xin nói gọn con đường thế này : Học Wordpress ( WP ) nếu nhát ngiên cứu thì lượm đại cái theme free chuẩn seo nào đó rồi về tự thêm categories,page,menu ( nên học wp = localhost cho chắc ) ---> tìm nguồn đăng bài or tự viết bài ( càng tốt ) thì chuẩn bị mua host,domain chiến --- > nếu đã bik chút mấy cái đó thì coi như bạn đã kiếm ra tiền. :)
chủ đề web làm về cái gì

Cheat CPM thì cần gì học nhiều về web. Chỉ cần tìm hiểu cơ bản: hosting + domain + script + nội dung để chiến mấy net khó tính, còn net dễ thì kiếm mấy cái tạo web free hoặc blog + thêm nội dung vào.

Cheat CPM thì cần gì học nhiều về web. Chỉ cần tìm hiểu cơ bản: hosting + domain + script + nội dung để chiến mấy net khó tính, còn net dễ thì kiếm mấy cái tạo web free hoặc blog + thêm nội dung vào.
bác chỉ em với em cũng muốn chiến web thì kiếm máy cái code sẵn free là được rồi . giờ chỉ cần hosting với chủ đề thôi

thằng mất dạy ... định lừa đại ca à con ... đợt này a vừa bị thằng cắm cờ ytb nên h a cắm thằng e luôn
cái gì vậy thanh niên , tôi ko chiến ytb .. tôi show cái site cơ bản cho ng ta xem cách làm tôi .. đừng có ngậm máu phun người ah nha ... thanh niên như thế là ko tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom