Ask Cách để web chỉ hiện quảng cáo shopee hoặc sàn thương mại điện tử

tanphatcpp

Junior
Reactions
15
MR
0.755
Ae cho hỏi là em có con web loanh quanh 5k traffic 1 ngày. Được GA duyệt rồi, em muốn đặt ads chỉ là shopee hoặc các sàn thương mại điện tử thì em phải làm sao ạ?
Em cảm ơn ae.

Làm sao chỉ đuợc, muốn chỉ thì chỉ có affiliate, tự tạo banner đặt ra, nhưng nói chung là khoai, tùy người dùng, người dùng là nhóm người có tiền, thích mua sắm thì đặt vào sẽ ăn lời hơn nhiều!

Ngược lại nếu nhóm người dùng là học sinh, sinh viên hoặc anh chị em MMO thì không ăn thua, không có chuyển đổi, lúc này đặt quảng cáo CPM, CPC như google adsense thì đúng kiểu tiền từ trên trời rơi xuống rồi :))

Làm sao chỉ đuợc, muốn chỉ thì chỉ có affiliate, tự tạo banner đặt ra, nhưng nói chung là khoai, tùy người dùng, người dùng là nhóm người có tiền, thích mua sắm thì đặt vào sẽ ăn lời hơn nhiều!

Ngược lại nếu nhóm người dùng là học sinh, sinh viên hoặc anh chị em MMO thì không ăn thua, không có chuyển đổi, lúc này đặt quảng cáo CPM, CPC như google adsense thì đúng kiểu tiền từ trên trời rơi xuống rồi :))
theo ý bác này, rõ hơn xíu là tạo banner về cái shope/sàn thương mại (thiết kế kiểu banner động như gif, plash,...) làm 2 khu vực, còn vài vị trí khác thì vả adsense vào ăn cpm/cpc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom