Suggest Các bác có hay bị nuóit thẻ ở MB Bank ko ?

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Mất tới cái thứ 2 rồi
atm mb lởm vãi , đang xài thì khởi động win lại và ko nhả thẻ nữa

Vào chi nhánh thì pé quản lý nó bảo " ngân hàng quân đội có chính sách huỷ thẻ bị nuốt đối với thẻ do ngân hàng nước ngoài phát hành "

Bá quyền vãi , mấy cha tây làm việc ở việt nam chắc chết nếu mất thẻ vì quy trình cấp thẻ lại lâu và tiền tụi tây toàn để ở thẻ

Chắc số bạn xui hoặc bạn sử dụng với tần suất cực kỳ lớn nên mới bị tới 2 thẻ :)

Còn vụ hủy thẻ là đúng rồi vì họ không đủ dữ liệu để xác thực đối với thẻ do ngân hàng nước ngoài phát hành, nói dễ hiểu hơn là họ không xác thực được người đòi nhận thẻ có đúng là chủ thẻ hay không.

Chắc số bạn xui hoặc bạn sử dụng với tần suất cực kỳ lớn nên mới bị tới 2 thẻ :)

Còn vụ hủy thẻ là đúng rồi vì họ không đủ dữ liệu để xác thực đối với thẻ do ngân hàng nước ngoài phát hành, nói dễ hiểu hơn là họ không xác thực được người đòi nhận thẻ có đúng là chủ thẻ hay không.
Xui quá bác à
Đen vãi đạn ra ấy chứ

Số dư trong PO làm gì bây giờ nhỉ ?

Add bank thì lại tốn fee
Còn send sang thẻ khác nó toàn báo lỗi ( chả hiểu sao ko phải thẻ PO nào cũng nhận đc )

Không nhớ ngày sinh mới chết
Trước lấy cmnd fake của thằng bạn
Và quên ko lưu ảnh cmnd đó hay info lại rồi

Yêu cầu họ gửi cho thẻ khác thôi.
Gửi lại thẻ thủ tục thế nào bác ?

Nó có yêu cầu gửi lại hộ chiếu lúc reg thẻ ko ( em làm mất bản scan rồi , ko nhớ ngày sinh )

Và em muốn gửi sang địa chỉ phòng trọ mới bằng dịch vụ DHL đc ko ta ?

Nhiwf bác tư vấn

Gửi lại thẻ thủ tục thế nào bác ?

Nó có yêu cầu gửi lại hộ chiếu lúc reg thẻ ko ( em làm mất bản scan rồi , ko nhớ ngày sinh )

Và em muốn gửi sang địa chỉ phòng trọ mới bằng dịch vụ DHL đc ko ta ?

Nhiwf bác tư vấn

muốn nhanh thì bạn live chat báo mất thẻ, nó sẽ khóa thẻ đó và hỏi địa chỉ để ship thẻ mới, nếu có tiền trong đó thì bạn yêu cầu họ gửi qua DHL luôn. Không cần gửi lại hộ chiếu, khi live chat họ sẽ hỏi bạn 1 số thông tin xác thực như câu hỏi bảo mật thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back