Các bác có chơi AOE 2 trên garena cho hỏi...

khangcn1

Verified
Reactions
192
MR
0.003
Insuree Balance
0
Tình hình dạo này đánh thấy có nhiều đứa có phần mềm hack dell nhà, dell lính,...
Các bác ai bik vụ này hay đag sở hữu có thể share cho e đc ko ??? Ae mmo vs nhau ko mà :p Cảm ơn nhiều lắm ạ :D ( em hứa sẽ ko có chuyện share bừa bãi )

P/S : ko vì mục đích xấu mà tại ức chế mấy thằng hiến kill wa nên muốn dell cho bỏ ghét :D . Mong các bác giúp đỡ !! :cool:.

Ko truy cập đc :( . Báo thế này :
  1. Quyền thành viên của bạn không thể truy cập vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Chủ đề bạn đang truy cập đã bị chuyển đến Thùng Rác và bạn không thể truy cập được.
Bạn có file hok share cho mình nha, có j inbox mình

Ko truy cập đc :( . Báo thế này :
  1. Quyền thành viên của bạn không thể truy cập vào trang này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung bài của thành viên khác
  2. Chủ đề bạn đang truy cập đã bị chuyển đến Thùng Rác và bạn không thể truy cập được.
Bạn có file hok share cho mình nha, có j inbox mình
BT mà

:) khuyên bạn đánh aoe không nên hack, chơi game esport mà hack thì còn gì là vui nữa :p

mình cũng đánh bt thoy, cũng ko thix hack vì bik hack vừa ko vui lại toàn bị chửi. Cái này là vì thứ nhất tức mấy bọn đánh gà mà còn láo , thứ 2 gặp mấy đứa hack tự nhiên đang đi ngon lành nó dell hết nhà => Thua. :confused:

máy bác ngon lưu replay report lên garena ý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back