Các bác có bị fileserve delete file ko?

linhad888

Junior
Reactions
162
MR
0.000
Em bị delete file.
Hôm qua còn nghi ngờ là mình tính nhầm số file. Nhưng hôm nay thì mới úp 1 file lên rồi đi post forum luôn, sau 1 tiếng đc 52 download thì bị del luôn.
Có bác nào bị như vậy ko?

1h 52 download , up gì mà down kinh thế :), nhìu down như vậy nó ko del file để nó phá sản hả:)

làm sao mà nó biết vi phạm bản quyền đc nhỉ, mình đổi tên file rồi mà.

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

mới post 1 file lên mạng, xem ở myfile là 16 download, nhưng ở bảng thống kê (Statistics Report) chỉ có 5 download là sao nhỉ.

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

1h 52 download , up gì mà down kinh thế :), nhìu down như vậy nó ko del file để nó phá sản hả:)

mấy bác úp ware lượt down mới kinh.

bị del file là chuyện bt ở huyện mà , phim hot thì phải chịu khó :D

Bọn FS bây giờ bắt đầu gian lận rồi. lượt down 1file của mình là 29 mà nó tính tiền có 14.

---------- Post added at 05:50 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

bác nào rảnh tạo acc mới up file test thử xem bọn nó có gian lận ko nhé

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

à hehe chắc bọn nó down = acc pre:dream
dạo này dân tình nhìu acc pre FS quá.

Bọn FS bây giờ bắt đầu gian lận rồi. lượt down 1file của mình là 29 mà nó tính tiền có 14.

---------- Post added at 05:50 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Bây giờ mới bắt đầu á :D, mình nghĩ là lâu lắm rồi

Bạn chắc mới ở trên trời rơi xuống nhỉ

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

Bạn chắc mới ở trên trời rơi xuống nhỉ

Chuẩn bị deleted file hàng loạt anh em sẵn sàn backup gấp ;))

mấy bác cho em hỏi là FS nếu mình bõ file vô trong thư mục thì nó có xoá cả thư mục luôn hay kô
thanks

mấy bác cho em hỏi là FS nếu mình bõ file vô trong thư mục thì nó có xoá cả thư mục luôn hay kô
thanks

nếu khi post bài trên diễn đàn mà bạn để link là link thư mục thì việc xóa cả thư mục là có, còn nếu bạn post link của các file trong thư mục thì chỉ bị xóa link thôi thư mục vẫn còn

nếu khi post bài trên diễn đàn mà bạn để link là link thư mục thì việc xóa cả thư mục là có, còn nếu bạn post link của các file trong thư mục thì chỉ bị xóa link thôi thư mục vẫn còn

bạn ơi, vậy có cách nào tạo ra đương link( không bị die) chứa những đường link of file mà hay bị xoá, để nếu bị xoà mình úp lại link mới vô đương link ko die đó.
dùng cái tynipaste dc ko bạn
- uhm cái thẳng filesonic nó có del folder ko, hay chĩ del file giống như thằng hotfile vậy?

thanks nhiều

Last edited by a moderator:
ủa? mà có cách nào ho nó hạn chế del file của mình ko? :hihi

bạn ơi, vậy có cách nào tạo ra đương link( không bị die) chứa những đường link of file mà hay bị xoá, để nếu bị xoà mình úp lại link mới vô đương link ko die đó.
dùng cái tynipaste dc ko bạn
- uhm cái thẳng filesonic nó có del folder ko, hay chĩ del file giống như thằng hotfile vậy?

thanks nhiều

hjhj có 1 cách.....................đó là up foder nhug có hạn chế một số dite ko cho up nhu vậy mình copy file thành 2 bản khi nào die o foder nay thi lai copy sang!vậy thui :) chúc vui!

hjhj có 1 cách.....................đó là up foder nhug có hạn chế một số dite ko cho up nhu vậy mình copy file thành 2 bản khi nào die o foder nay thi lai copy sang!vậy thui :) chúc vui!

fileserve thì copy kiểu gì bạn bày mình với

hỏi các bro

mấy bác úp ware lượt down mới kinh.

ware là cái j hả Bro ?

Kiếm cách chi cho mệt dậy mấy bro ? up lên hết mà nó giữ lại hết của cậu thì có nước nó dẹp tiệm.
Ngồi kiếm cách giữ lại thì up tiếp cái mới cho rồi, nó đâu có xóa hết 10/10 bài của bro đâu mà lo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week