Ask Các bác cho em hỏi mạng FPT có làm off được không ạ?

nhanthang

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Như tiêu đề, vì nhiều lý do khách quan mà em vẫn chưa kéo được mạng Viettel hay VNPT, mà nhiều cao nhân bảo mạng FPT không làm được! Có cao nhân nào làm được off bằng mạng FPT được báo cho em biết cái để em triển ạ ! em cám ơn :D

có cao nhân nào chỉ bảo không ạ :(

mạng nào cũng làm đc bạn ợ. vấn đề bạn chonj gói nào. nếu bạn cắm nhiều máy thì chọn loại 35-50-100mb còn chơi 1 máy thì 15mb là ok

khuyên thật lòng nên chuyển Vettel :D mem mình toàn FPT đợt rồi chuyển sang vettel dùng hết rồi Vettel và VNPT

FPT đây, mấy ngày nay mạng chậm vl nhưng mà ngày vẫn 5$ :D

Cám ơn các bác có lời khuyên ạ! Bình thường em toàn dùng VNPT nhưng mà nay chuyển chỗ khác nên mới chỉ có FPT chưa kéo được VNPT hay Viettel :(, FPT chỗ em thì tầm 15mb, nhưng sợ ko làm được :(

:D:D:D FPT làm gói từ 32MB trở lên nhé, thấp hơn thì rùa bò.

Tốt nhất là Viettel nhé . CÒn VNPT ,FPT bễ lắm ,1 lần và mãi mãi ko bao giờ quên .

Mình mói kéo gói 200 ,ứng trước 6tháng tặng 1 hết lại gia hạn (1tr2) , chứ thèn FPT vs VNPT rùa bò + support như S h i t . Nản

trừ mạng nhện, mạng lưới, mạng sống, mạng bla bla bla ra thì các loại mạng internet nào cũng làm off được hết nhá :v

VNPT xài như két, cứ đứt kết nối hoài, làm bở hơi tai tới lúc open lại đứt thế là đi tong :(

hỏi vớ vẩn ;)

Nghe nói viettel băng thông quốc tế tốt hơn fpt. Với lại nó cho mượn cái modem đời mới, ko như fpt cái modem GPON như củ kẹc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom