các bác cho em hỏi làm sao để đổi được đường truyền mạng ạ

các bác cho em hỏi làm sao để đổi được đường truyền mạng ạ
Ý của bạn là fake ip hay thay đổi gói cước / nhà cung cấp dịch vụ mạng Internet ?

fake ip bác ạ
Có nhiều cách lắm bạn dưới đây là một số cách Fake IP:

VPN Để Fake IP (IP ko Fresh 100% vì là dạng IP Share đồng thời dạng IP này đa phần bị blacklist nhiều tỉ lệ check Frauld Cao)
Socks5, SSH, HTTP Proxy (Loại này thì tỉ lệ IP có Fresh hay cũng tùy vào số người sử dụng cùng con IP đó và đôi lúc load chậm)
Proxy 4G, Residential => Hàng này Good chạy ổn nhưng giá thành còn tùy dịch vụ tùy site họ bán, tiền nào của đó.
VPS, Dedicated, Cloud Server => chạy độc lập như một HĐH ảo, Fake tốt.

VPN Để Fake IP (IP ko Fresh 100% vì là dạng IP Share đồng thời dạng IP này đa phần bị blacklist nhiều tỉ lệ check Frauld Cao)
Socks5, SSH, HTTP Proxy (Loại này thì tỉ lệ IP có Fresh hay cũng tùy vào số người sử dụng cùng con IP đó và đôi lúc load chậm)
Proxy 4G, Residential => Hàng này Good chạy ổn nhưng giá thành còn tùy dịch vụ tùy site họ bán, tiền nào của đó.
Mấy cái này mua ở đâu ạ ?

dùng cách nào tốt nhất bác nhỉ

dùng cách nào tốt nhất bác nhỉ
Quan trọng mục đích của bạn là gì. Nhu cầu thông thường thì bạn fake bằng hotspot VPN đó. Free!!!

fake ip bác ạ
Dùng vpn, socks 5 hoặc ssh. Ngoài ra có nhiều dịch vụ cho thuê IP residential thì giá thường cao hơn những dạng còn lại.

Nhu cầu của bạn cụ thể hơn là gì? Nếu chỉ cần đơn giản đổi IP khác thì xài vpn free hay vpn trả phí theo tháng.

Như mình xài vpn trả phí theo tháng để xem Netflix và xem iPlayer của BBC đây.

đổi lên làm j , còn muốn che giấu tung tích trên mạng thì mua vpn nhé

mình check site th bác fake ip đủ kiểu nó vẫn báo trùng đường truyền mạng vs tk đã đăng ký v;
bạn vào trang này để kiểm tra nè: myip.com
Kiểm tra trước và sau fake IP để thấy được sự khác biệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom