• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các bác cho em hỏi làm như này có dính bản quyền không ạ

nhungyeutomy

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Em lấy video trên mạng dạng tự quay xong lồng tiếng hài hước vào video thì có dính bản quyền không nhỉ?

bác cứ làm thử rồi up lên ytb là biết à :v việc gì cứ phải hỏi rồi chờ người khác trả lời -_- mà mình nghĩ chắc là ko :v đừng như kiểu tự quay flycam của trung tá là được :)))

Em lấy video trên mạng dạng tự quay xong lồng tiếng hài hước vào video thì có dính bản quyền không nhỉ?
Cậu lồng tiếng hài hước thì thêm kỹ thuật hình ảnh như vụ nhỏ, bùm chíu gì đó ở phú trước 2.41 và đầu video rồi cứ 1min 30 ' một lần thì chắch chắn không bị ! :D
Nếu thấy mệt thì cắt cái bản lề của nó khoảng 5% khung rùi thêm bằng khung nào đó tùy thích! Là hết!

bác cứ làm thử rồi up lên ytb là biết à :v việc gì cứ phải hỏi rồi chờ người khác trả lời -_- mà mình nghĩ chắc là ko :v đừng như kiểu tự quay flycam của trung tá là được :)))
ý mình nói là có bị report không ấy, chứ qua thì qua rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom