Ask Các bác cho e xin yahoo mail

Status
Not open for further replies.

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
các bac làm offer nên chắc có rất nhiều mail , đặc biệt là mail YH . Nay e mún xin các bác nào làm off rồi và đã nhận $ rồi thì share cho em vài trăm mail ( vài k thì càng tôt :binhsua80:) thanks các bác . Ai đi ngang đá topic cũng thanks luôn :D

p/s : mail tớ ko làm off mà làm chiện khác Bác à , nên ai có mail bỏ thì share cho tớ , dạo này tool reg mail toàn bị lỗi nên ko reg đc số lượng mail như ý :((

Last edited by a moderator:
=)) Tự tạo mail đi cậu. Dùng lại mail đó lỡ trùng of thì ăn = niềm tin à

.. lúc nào cũng muốn ăn sẵn :binhsua12:

yahoo mail thì tự reg thôi, xin làm gì
trên 4rum có share tool reg nhanh đó

ý kiến hay đó.ai có thì giúp bạn ấy nào...

đêm qua reg = tool dc 80 mail , sáng dậy login thi chỉ đc hơn 10 mail . tức quá nên del cái tool luôn :|

đêm qua reg = tool dc 80 mail , sáng dậy login thi chỉ đc hơn 10 mail . tức quá nên del cái tool luôn :|

Reg xong rồ chuyển tiếp hết các mail đó về một mail chủ để đăng nhập vào nó có báo sai pass thì nếu có mail đến thì nó vẫn về mail chủ nhé

Reg xong rồ chuyển tiếp hết các mail đó về một mail chủ để đăng nhập vào nó có báo sai pass thì nếu có mail đến thì nó vẫn về mail chủ nhé
có login vào được đâu mà chuyễn tiếp :(

có login vào được đâu mà chuyễn tiếp :(

Sau khi reg xong thì login vào rồi chuyển tiếp chứ để đến sáng mới login vào thì không được là phải rồi

ví dụ mình chuyên tiếp mail A đến B, nhưng wa hôm sau login mail A thì bảo la ID ko tồn tại thì khi có mail gởi về A , có được chuyển tiếp qua B ko . Mình bì xóa nick YH hàng loạt nên sợ cái đó :(

vừa bán 15.000 mail ^+^ .

còn 20.000 ai có nhu cầu thì buzz YH! nhé . nguyenvansang0405

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk