Ask các admin, new mem vào help me cáii nao`, mod bede có vào thì up cai lun nha

Status
Not open for further replies.

sellprodn

Banned
Reactions
17
MR
0.000
1. tình hình 1 về bản thân mình thì rất là tình hình, dang dự định bỏ off nhưng sáng nay vừa đòi được nợ, tuy là vài đồng lẻ nhưng cũng rất đáng quý,:binhsua07:
2. tình hình 2 cho new mem rất là tình hình : muốn đào tạo một số bạn new mem làm off với giá cả là free ( new mem phải có kinh phí đầu tư sock,tool info ) :binhsua08:
3. tình hình 3 choa các admin site off rất chi là tình hình : nếu có mem new mà không có site để làm thì đào tạo cũng vô nghĩa, choa nen hong biết admin site off nào muốn tăng thêm thu nhập của mình và giúp đở các new mem :binhsua15:

4 tình hình 4 tổng kết là các new mem và admin nào muốn kiếm thêm thì pm nick : [email protected] để cùng nhau mà hợp tác:binhsua10:

mình biết 80% dạng các con off , nhiều loại mới quá thì hong biết làm :D , nhưng giúp được đến đâu thì hay đến đó, rất mong mọi người hợp tác để ai cũng kiếm được một ít :D:binhsua03:

tình hình là đang tìm hiểu.
kiếm được người nhận đệ rồi thì ngon rồi :D
đã buzz .
thanks

Tình hình là mới view cái topic này và rất tình hình là không thấy tình hình gì hay..........Tình hình là chủ thớt lập cái thớt toàn "Tình hình" thế này thì mong chủ thớt theo dõi tình hình của topic "Tình hình" và chủ thớt đăng! ;))

tình hình là không hiểu tình hình chi mô hết @

Tình hình là đã 23h30 ngày 27/11/2012. Còn 30 phút nữa là qua ngày 28/12/2012 ==> khi đó sẽ close cái topic này cho nó đỡ tình hình :D

Tình hình là đã có kinh phí + biết các bước cơ bản , rất muốn học mà không biết thớt có nhận không?

tình hình rất chi là tình hình view xong thấy chủ thớt rất chi là tình hình cùng với các pro cũng rất tình hình :)

tình hình là chuyện các bác đang nói thế đe'll nào nó rất chi là tình hình
có thấy tình hình ko #16

toàn tình hình , mà tình hình nó zư lào nhể :binhsua10:

Tình hình là đã 23h30 ngày 27/11/2012. Còn 30 phút nữa là qua ngày 28/12/2012 ==> khi đó sẽ close cái topic này cho nó đỡ tình hình :D

Vãi bác tâm :binhsua04: 1 tháng chỉ có 30 phút :binhsua14:

- - - Updated - - -

Vãi bác tâm :binhsua04: 1 tháng chỉ có 30 phút :binhsua14:

tình hinh Tmod củng tiếp tay cho giặc spam @@ :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week