cá độ bị công an lưu log truy cập

namthe123

Newbie
Reactions
8
MR
0.007
chả là em có cái nick ku bet, mà em ko chơi, dạo này đang euro CA nó làm mạnh, mà thằng bạn em hôm nay nó vào thì link bị ghi là công an đã lưu log truy cập, thế thì có bị sao không ạ

cái này do dns viet nam nó hiện thông báo để chặn web thôi, đổi dns google 8.8.8.8 8.8.4.4 là pass ngay.

Upvote 0
Làm gì có ai làm giàu nhờ cờ bạc đâu. Vậy tại sao lại cứ chơi, khi biết chắc chắn không giàu?

Nâng cấp bản thân lên mà kiếm tiền đi mọi người. Tạo ra thặng dư lao động.
Làm giàu cho bản thân, lo cho gia đình, rồi có điều kiện thì đóng góp cho xã hội.
Thân mình không thương thì, ai thương dùm.

Upvote 0
cái này lâu rồi. cũng không sao

Upvote 0
Tình hình hiện tại là em cũng bị cái này.. Em vào Bing.Com tìm phim sex coi thôi chứ đâu đánh bạc.. Mà hiện cái thông báo lưu log vĩ đại ..em dùng trình duyệt cốc cốc nha

Upvote 0
Ngày xưa vào thiên địa em bị suốt

Upvote 0
dọa thôi, ko sao nhé , cùng lắm lên nói là chỉ vào thôi chứ k chơi , muốn có bằng chứng chúng phải hack đc cái web cá độ đó , mà chuyện này thì bọn công an tuổi loằn , yên tâm nhé , mấy web cá độ có link phụ đó , gõ google nó chỉ cho , đừng có dại mà fake ip đồ nó khóa tài khoản đó

Upvote 0
Ngày xưa vào thiên địa em bị suốt
TD bị chặn thôi chứ k có chuyện này , bọn nó rửa tiền vs chuyển tiền qua nước ngoài bằng cổng này nên họ chặn ,

Upvote 0
Khổ thân cho bạn lo 1 đêm không ngủ :D nó chỉ chặn ip việt thôi, chặn chung chứ không phải bạn vào là bị quét đâu. Chả sao hết nên không phải lo nhé!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,784
Latest member
minhtien195

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week