Bạn sẽ vượt qua mọi khó khăn khi xem clip này!

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
Vượt qua số phận
Đây là video thuyết giảng về phật giáo, nhưng nội dung mang tính thực tế rất cao. Bạn sẽ thấy những khó khăn của bạn thật quá tầm thường khi xem xong video này !
Thầy giảng ở mức độ hài hước, dễ hiểu và kích thích người nghe. Lời giảng của thầy thay lời cho mình muốn gửi tặng tới tất cả các bạn. Hãy cố gắng nghe hết từng lời thầy giảng nhe các bạn :).
Chúc cho các bạn có động lực vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống! Tôi yêu các bạn!

Có công mày sắt có ngày nên kim, nếu không thành kim thì cũng thành cây lẹm và nếu không thành cây lẹm đi nữa thì cũng thành cây xà beng. Và dù là kim, lẹm hay xà beng thì nó đều có công dụng riêng của nó. Sự "mày" của các bạn sẽ không bao giờ là vô ích cả.

Last edited:
video dài quá,đang chờ để xem mà nó cứ đứng đứng hoài
Chắc tại đường truyền của bạn chậm đó, ở bên mình xem vẫn bình thường!
Cố gắng xem hết nhe bạn, một bài giảng nên nghe ít nhất 1 lần trong đời đấy! :)

Cám ơn bạn, mình là 1 Phật tử từ lúc còn nhỏ
Mấy hôm nay đang buồn phiền nhiều việc lắm, onl nick forum thấy luôn thread này
Đúng là 1 món quà, :)

Cám ơn bạn, mình là 1 Phật tử từ lúc còn nhỏ
Mấy hôm nay đang buồn phiền nhiều việc lắm, onl nick forum thấy luôn thread này
Đúng là 1 món quà, :)
Vậy mình kết bạn với nhau nhé, mình rất thích những người hiểu đạo !:)

Up cho các bạn tiếp tục xem nhé!

Bookmark! Cũng đang muốn tìm hiểu về Phật để hóa giải những phiền muội cuộc sống, có được cuộc sống an nhàn, thảnh thơi, vô lo vô nghĩ!

lần trước mạng ko xem được,bây giờ tranh thủ xem mới được,nhưng sống an nhàn ko phải là hạnh phúc,mà là sự nhàm chán :)

Phật pháp nhiệm màu. Mình tuy không theo đạo nào nhưng rất thích Phật giáo. Thỉnh thoảng cũng hay nghe. Nó giúp con người ta sống tốt đẹp hơn, hạnh phúc hơn. Mình cũng thích ăn chay, sống thanh tịnh, tập thiền... để quên đi muộn phiền của cuộc sống :):):)

Đói đói đói quá mọi người ơi mấy bữa nay... toàn ăn mỳ gói... gâu gâu gâu...

Ông thầy này nói giọng hơi nữ tính chút :p nghe cũng hay

Hóa ra trên đời này vẫn còn rất nhiều người có tâm phật, cầu mong cho những người này lúc nào tâm cũng hướng về phật pháp. Chúc cho mọi người khi xem xong clip này có thêm động lực để vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống! Tôi yêu các bạn! :)

Up cho mọi người tiếp tục xem! :)

Vậy mình kết bạn với nhau nhé, mình rất thích những người hiểu đạo !:)
Rất cảm ơn bạn, trước h mình có 1 câu hỏi về đạo mà chưa gặp người phù hợp để hỏi, hôm nay xem clip này đã trả lời câu hỏi của mình!
Một lần nữa cảm ơn bạn!
Mình cũng rất thích tìm hiểu về đạo, có kết bạn cho mình 1 vé với nha :D

Lâu quá rồi, hôm nay up lên cho các bạn xem. Chúc các bạn có thêm động lực vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống :)

Bookmark lại mai xem vậy, giờ khuya quá rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom