BuyLR là scammer??

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Đây là topic ông mod bên mmo4you nhảy vào phá: http://mmo4me.com/showthread.php?58326-Mua-the-cao-dien-thoai-the-game-nap-topup-sieu-re-/page3

Và đây là topic có member report scam: http://mmo4me.com/showthread.php?26155-Danh-sach-Scammer-tu-MMO4VN-COM-va-info/page3

Hôm nay, mình tình cờ vào mmo4you thấy nick minh bị ban: vietkara, nick trước của mình là gì ấy, mình quên rồi, nên lập nick mới...

Khi bị ban, thái độ là ko giữ đc bình tĩnh đúng ko các bác?

Và.... log chat với admin mm4you, vì ông nay hồi trước pm hỏi cái doithecao.com

Xin thưa với các bạn, tôi học lập trình, biết chút xíu php, thằng bạn cùng phòng tôi cùng quê, nó thấy site danhlode kiếm ok nên nó kêu tui làm cho nó 1 site, đương nhiên nó bỏ tiền ra, tôi với nó chung 1 máy, nó mượn luôn info của tôi, vì là bạn nên tôi cũng chẳng ngại...OK?

Các bác police có thể xem lại các bài viết của tôi, ok? tôi chỉ giới thiệu cho nó....rõ nản thế mà giờ có mấy đứa nó lôi lên bảo tôi scam, tôi cũng chẳng muốn phân tranh, một đạo lý "1 thằng scam thì trước sau gì cũng scam? OK?" cũng có thhể ngược lại....

Tôi sai khi ko để ông admin bên đó nói, nhhưng t tức, ông ấy biện minh cho mod ông đó, t bị ban, tức là đương nhiên, nhưng khi tôi chỉ ra những domain đó, ko phải để tui khoe "à thằng này khoe nó lắm tiền mua domain" ok?....tôi chỉ chi ra cho ông admin đó biết, chỉ cần who là biết info của tôi,. thế mà ông cứ "từ bụng ta suy ra bụng người" kêu t khoe:.. tôi sốg trên internet 6 năm nay rồi, điều đơn giản vậy ko biết à, mà còn scam, còn dùng info, thật sự thằng bạn nó dùng info của tôi, ok? ai tin thì tin ko tìn thi thôi, ban nick tôi, tôi cũng vừa đóng tiền phí cho Shin đấy, ko tin thì lấy tiền đó đi bù...ok?
Đây là bác admin mmo4you nhà mềnh, trước là admin vmo.vn sau nó hết hạn mình mua lại, để là diễn đàn support các dịch vụ của mình, để ae thêm yên tâm khi sử dụng:

http://www.ddth.com/showthread.php/803280-Bài-học-trị-giá-7-triệu-))

Mệt mỏi, một admin mà đi bêu rếu member khác, chẳng đáng....thật sự là thế....

P.S: Ai giao dịch với mình, đều rõ mình nhất,

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

xin lỗi đã ko để bác admin nói, nhưng thật sự thì quá bực mình khi bị ban..

Last edited by a moderator:
Ông này khoái thanks nhỉ chắc nghỉ mình tham gia chuyện của hắn , hắn được PR nên thanks khích lệ ;))

Upvote 0
Quan tòa ở đâu ra đây :m098: . Tội phạm đang bị tạm giam mà đòi làm quan tòa :m070:

tranh thủ đám đông hỗn loạn ta lên chức tí :))
forum sắp mất đi 1 TRADE rồi :(( mà ta chả mua thẻ đt bao giờ nên chả sao :binhsua44:

bị cáo trả lời đi nào, hãy chứng minh rằng bạn có đồng bọn và bạn bị lợi dụng :D

Upvote 0
Thôi, mệt lắm các bác ạ, chốt gọn vài câu thế này:
- Có nhiều bác trong này, ko có tài khoản ngân hàng, mượn info bạn để giao dịch đúng ko? Vậy nếu bạn của bạn scam, bác có làm cho ra lẽ để mất tình ae bấy lâu, hay là lên thế giới ảo để thanh minh, dẫn chứng, để thế giới thực, mất đí 1 người bạn....?? Thêm 1 ngwowfi bạn còn hơn thêm kể thù....OK?
- Mình sai khi cướp lại bác ý, nhưng mà tại mình bực, tự dưng ban vô lý + giận ny nên hơi quá lố . Tôi ko khoe tôi có nhiều tiền để mua domain mà cái tôi muốn chỉ ra là , nếu tôi scam thì who phát là biết info==>nhấn mạnh chỗ đó. OK?
- Nick buylr (nick tôi là: BuyLR), chắc bác mod bên đó tìm ai có nick tương tự rồi ban, chứ năm sinh 94 + số đó thì dám khẳng định ko phải là của tôi.==> Ban sai người, có thể buylr và 09... là một, còn 2 cái nick đó ko phải của tôi....OK? Nên xem xét kỹ đi, ban sai rồi đó
- Tôi post theard này, thì chỉ muốn ae rõ ràng thì, tại vì có một mem, chạy vào phá topic làm ăn của người khác. Nếu các bác như thế, các bác để yên à.
- Giang sơn khó đổi, bản tính khó dời. Scam thì mãi là scam, trước khi đóng phí, tôi đã giao dịch với nhiều mem rồi, chứ ko phải tôi lấy danh "Trader" của tôi ra để lợi dụng.OK???
- Thông tin của tôi, admin mm4me nắm đấy, tiền tui cũng đặt rồi, có gì cứ bảo mod+admin nhé! Còn giải thích làm gì, tôi có sao tôi nó vậy...
- AE ai tin thì tiếp tục giao dịch, ko tin thì thôi, quan trọng gì, cùng làm thì khi giao dịch nhờ mod trung gian, hết nghi ngờ,

Cuối cùng, mình ko vào topic này nữa. nói đi nói lại chẳng ra cái gì, tiếp tục kiếm tiền thôi, ..Tóm gọn trên cả rồi, OK?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
lúc trước có lập 1 nick là buylr nhưng sau đó bỏ sang dùng nick này.. dính ban xong lại còn "tiền sử scam".. k hiểu luôn

Upvote 0
lúc trước có lập 1 nick là buylr nhưng sau đó bỏ sang dùng nick này.. dính ban xong lại còn "tiền sử scam".. k hiểu luôn

Sr bác, tại thằng mod thấy nick mình bên này là BuyLR, chắc nó cũng về bên đó check xem có ko, ko ngờ có nên ban thẳng tay đó mà...sr bác nhé!

Upvote 0

có vẻ như trước khi lập topic này bị cáo đã tạo ra 1 "hung thủ giả" và khi đã spam vài ngày tạo bằng chứng ngoại phạm cho mình là ko liên quan đến "hung thủ giả" thì bị cáo đã cho "hung thủ giả" vào nhận tội

Bây giờ có 1 khẳng định duy nhất: nếu nick bị band bên mmo4you mà bị ban trước khi nick "hung thủ giả" đc tạo bên forum này thì chứng tỏ 100% là BuyLR là scam và đang cố tạo bằng chứng giả 1 cách "ngốc nghếch"

Còn nếu nick đc tạo trước khi nick bên kia bị ban thì có nghĩa là => Luận điểm này bị bác bỏ ;))

Upvote 0
Sr bác, tại thằng mod thấy nick mình bên này là BuyLR, chắc nó cũng về bên đó check xem có ko, ko ngờ có nên ban thẳng tay đó mà...sr bác nhé!
2 bợn sao có số điện thoai trùng nhau đến từng con số

Upvote 0

tôi vẫn có bằng chứng chứng tỏ ông là nobita2410 ,để tý post lên xem c còn già mồm đến bao giờ

Upvote 0
SR chứ bác chủ thớt bị ban là quá đúng! Mình chẳng thấy oan uổng gì cho bạn cả, bạn phải chịu trách nhiệm về info của mình thôi...với lại cái kiểu scam rồi nói ng khác lấy info thì mmo4me quá nhiều rồi, h ai tin cho đc

Upvote 0

attachment.php

attachment.php

Đã xong 0944447871

buylr và nobita2410 là của mình. mình đã nói rất rõ là cái nick buylr kia là mình đã bỏ, dùng sang nick nobita.. k hề quen biết ai trước đó là BuyLR bên mmo4me cả

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week