[BUY] Z-21.91, PM-22.27, BTCE-22.42, [SELL] Z-22.90, PM-22.94, BTCE-23.30 [VCB,VTB,ACB,TCB...]

bác chủ thớt xem hộ em cái bán xong báo lỗi gd pm yahoo mãi ko thấy reply
Mình vừa kiểm tra site thì thấy không còn đơn hàng nào lỗi. Có thể đơn hàng của bạn đã được xử lý rồi.
Nếu đơn hàng bạn vẫn đang bị lỗi thì inbox giúp mình cái mã giao dịch để mình kiểm tra lại với nhé :)

Mình vừa kiểm tra site thì thấy không còn đơn hàng nào lỗi. Có thể đơn hàng của bạn đã được xử lý rồi.
Nếu đơn hàng bạn vẫn đang bị lỗi thì inbox giúp mình cái mã giao dịch để mình kiểm tra lại với nhé :)
em gửi mã giao dịch vào yahoo của bác rồi bác xem hộ em với

Em nhận đc tiền rồi thank bác nhiều :)

gd trên site nó báo lỗi passport . em up cmnd rồi mà nó bảo 2 -3 ngày
Nó báo vậy thôi nhưng thường là được trong ngày đó bạn :) (Trừ thứ 7, CN)
Nên trong ngày hôm nay là được, bạn chịu khó kiểm tra mail chờ nó báo nhé.

Giảm giá SELL PM từ 23.54 xuống 23.49

Tăng giá BUY BTCE từ 22.95 lên 23.00

trong pp còn 2.5$ mà không biết đổi qua pm thế nào,lại muốn mua sòt của xd chơi captcha thử mà bên pm hết $
bác nào cho em với ạ

Giảm giá SELL WMZ từ 23.64 xuống 23.59

Đã verify cmnd rồi nhưng giờ site lại báo lỗi tên không khớp với tài khoản WMID, xử lý sao cậu ơi ?
Cậu tạo đơn hàng mới chờ nó chạy 1 tí, nếu sai tên nó sẽ hiện ra 2 ô để cậu điền tên của ví Z vào, chỉ cần điền đúng họ và tên trên tài khoản WMID vào và bấm vào nút xác thực là được thôi cậu ^^. Cậu thử lại, mình có hướng dẫn chi tiết hơn rồi đó cậu

Last edited:
Tăng giá SELL PM từ 23.49 lên 23.54

trong pp còn 2.5$ mà không biết đổi qua pm thế nào,lại muốn mua sòt của xd chơi captcha thử mà bên pm hết $
bác nào cho em với ạ
Mình ko giúp bạn việc này được rồi

Giảm giá SELL PM từ 23.54 xuống 23.49

Tăng giá SELL BTCE từ 23.59 lên 23.64

Tăng giá SELL PM từ 23.49 lên 23.54

Giảm giá BUY PM từ 22.80 xuống 22.75

Giảm giá BUY WMZ từ 22.60 xuống 22.55

Tăng giá BUY WMZ từ 22.55 lên 22.60

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489