• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy BUY SSH USA and UK!

Status
Not open for further replies.
mình xác nhận sell ssh cho bạn này nhé, mua bán đàng hoàng ko scam nhé.... Bạn này người RU nhé...đã từng giao dịch và teamview máy bác này chắc chắn Ru nhé..
100% luôn :)... Mình sel hết SSH USA cho bạn này rồi.. bạn nào có thì sell cho him nhé :)

mình xác nhận sell ssh cho bạn này nhé, mua bán đàng hoàng ko scam nhé.... Bạn này người RU nhé...đã từng giao dịch và teamview máy bác này chắc chắn Ru nhé..
100% luôn :)... Mình sel hết SSH USA cho bạn này rồi.. bạn nào có thì sell cho him nhé :)
bác ấy đòi lấy file ssh check trùng mới chết, ctrl + C ---> xong, trả, chứ có mua bán được gì đâu?

bác ấy đòi lấy file ssh check trùng mới chết, ctrl + C ---> xong, trả, chứ có mua bán được gì đâu?
chắc để xem trùng bn vì lít mình sell bác ý là gần như toàn bộ rồi... nên ít ai có hơn để sell lắm.. mà bác ấy vẫn cần thì mua tiếp chứ h đưa cho người kia toàn bộ lít của bác ấy thì....:(

XÁC NHẬN BÁC NÀY UY TÍN ĐÃ CHƠI VS BÁC ẤY NHIỀU , BÁC ẤY NGƯỜI NGA NHÉ

MÌNH XÁC NHẬN BÁC NÀY ĐÃ MUA CUẢ NHIỀU NGƯỜI NÊN FILE CÁC BẠN SEND CHO BÁC ẤY SẼ BỊ DUPLICATE , BÁC ẤY UY TÍN NHÉ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,983
Latest member
sonchongnong247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week