• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
bác nên chia phân trung gian ra như kiểu xxx.com/trunggian để mn mua bán theo rate mn muốn

Không được bác ơi, clip đây

Bạn còn tài khoản khac không thử bằng tài khoản khác nhé ! Minh vẫn chưa khắc phục được trường hợp này.

Bạn còn tài khoản khac không thử bằng tài khoản khác nhé ! Minh vẫn chưa khắc phục được trường hợp này.
Tiếc là không có :(

Vậy thì bạn cho minh nick trong anything-e.com va noi chinh xác các thông tin sau :

Nick name :
So dien thoai :
Email :

Yeu cau rut bao nhieu PMUSD vao tai khoan nao send qua inbox nhe. Minh se xu ly thu cong cho ban.

Vậy thì bạn cho minh nick trong anything-e.com va noi chinh xác các thông tin sau :

Nick name :
So dien thoai :
Email :

Yeu cau rut bao nhieu PMUSD vao tai khoan nao send qua inbox nhe. Minh se xu ly thu cong cho ban.
Đã inbox bác, mong bác sớm khắc phục được để anh em giao dịch thuận lợi hơn :D
À em rút hết 20.11 nhé :D

Last edited:
Đã inbox bác, mong bác sớm khắc phục được để anh em giao dịch thuận lợi hơn :D
À em rút hết 20.11 nhé :D
Bạn kiểm tra lại mình vẫn chưa nhận được message trong inbox nhé !

Hehe, soạn xong nhấn close luôn quên nhấn gửi, sorry bác :D

mới bán xong, ngon đó
mai cày bán tiếp

giới thiệu cho bạn bè, một ngày đẹp trời bạn mượn máy giao dịch hoặc 2 acc cùng địa chỉ IP như vậy có khoá tài khoản không cho rút tiền ko?

giới thiệu cho bạn bè, một ngày đẹp trời bạn mượn máy giao dịch hoặc 2 acc cùng địa chỉ IP như vậy có khoá tài khoản không cho rút tiền ko?

Việc này không vi phạm quy định sử dụng các bạn được thoả mái.

Đang thu BTCE giá 21.1, WMZ 20.5
Đang Bán BTCE giá 21.15, WMZ giá 21
Đang thu PM giá 20.9, bán giá 21
================
giá này đủ tốt chưa các bạn!

dịch vụ mới mẻ và tốt, đặt gạch mốt vào đây cho tiện

Tình hình là đã cho phép nạp VND vào tài khoản bằng thẻ cào. Mức phí cụ thể như sau :

1. VinaPhone : Phi 18%
2. Mobifone : Phi 18%
3. Viettel : Phi 20%
4. OnCash : Phi 16%
5. Gate : Phi 14%
6. VCoin : Phi 16%
7. MegaCard : Phi 12%

Tất cả tài khoản nạp tiền bằng thẻ cào thì sẽ bị tạm khoá chức năng rút tiền trong 24h nhé !

Last edited:
Sao mình chuyển tiền vào thì nó báo không xác nhận được vậy.

Sao mình chuyển tiền vào thì nó báo không xác nhận được vậy.
View attachment 39337

Xin hỏi bạn chuyển qua ngân hàng nao vậy ? Bạn gửi chi tiết hơn vào inbox để mình xử lý cho bạn nhé !

Khối lượng giao dịch đã lên 50tr / ngày các bạn vào tham gia ngay nhé.
@gotenk đã khớp rồi đó bạn

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight