• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
bác coi giùm em, em rút bitcoin về ví mà đợi cả tiếng rồi chưa được :(
Bạn rút tiền nhưng chưa vào email để xác nhận nên đơn hàng rút tiền của bạn vẫn treo đó và không xử lý. Vui lòng kiểm tra và xác nhận sau khi thực hiện yêu cầu rút tiền.

Bạn rút tiền nhưng chưa vào email để xác nhận nên đơn hàng rút tiền của bạn vẫn treo đó và không xử lý. Vui lòng kiểm tra và xác nhận sau khi thực hiện yêu cầu rút tiền.
chết em, cái hòm thư em ghi sai, hôm nay vô coi mới thấy :( cập nhật lại hòm thư rồi xác nhận giao dịch lại được không bác :(

chết em, cái hòm thư em ghi sai, hôm nay vô coi mới thấy :( cập nhật lại hòm thư rồi xác nhận giao dịch lại được không bác :(

Bạn làm như sau :
1. Vào mục tài khoản sửa lại địa chỉ email và xác nhận.
2. Sửa số phone và xác nhận ( bỏ dấu + )
3. Vào mục lịch sử rút tiền và huỷ lệnh
4. Thực hiện rút tiền lại và xác nhận email rút tiền.

Xong chờ tiền về ví.

test thử mà rút tiền không được thớt ơi. Nhập tài khoản ngân hàng vào, rồi nó "đang kiếm tra" xong mất cái tài khoản mình điền. @@

btc mình mua bao nhiêu nhận bấy nhiêu hay chuyển vào ví sẽ bị trừ phí vậy bác
BTC abn5 rút về thì mất 0.001 (vì http://btc-e.com charge fee)
test thử mà rút tiền không được thớt ơi. Nhập tài khoản ngân hàng vào, rồi nó "đang kiếm tra" xong mất cái tài khoản mình điền. @@
bạn inbox mình User name nhé và rút bao nhiu?

update giá:

Vừa khớp lệnh 1 ít PM rate 20.7, hôm nay đã thấy lệnh mua pm khá hơn hôm trước rồi, rất thích xài sàn, rất thích hợp với những người lười giao dịch như mình. Anh em vào ủng hộ sàn cho xôm tụ nào

Đôi lời góp ý chủ topic. Thứ 1 : chủ topic làm cái này thật sự là rất good, nhưng các sàn khác có lớn mạnh được là nhờ vào sự uy tín và tiềm lực tài chính lớn mạnh. Giờ chủ topic ko có địa điểm, trụ sở, số vốn add bank quá ít so với việc mở sàn, lên việc ae giao dịch thăm dò nhỏ lẻ là chuyện đương nhiên. Để lớn mạnh chủ topic fai tạo dựng sự uy tín kể cả vật chất lẫn tinh thần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week