• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
CTG = Mã chứng khoán của VietinBank lấy theo mã chứng khoán cho nó chuẩn bạn à. Nếu lấy tắt theo tên thì nhiều Bank trùng nhau lắm.
:( sao không lấy tên VTB cho nó quen thuộc, CTG chả biết ngân hàng nào, bữa mà biết VTB thì rút tiền đỡ mất phí rồi. Thấy trên forum toàn để VTB chỉ viettin bank mà. có thấy ai ghi CTG đâu :D

sàng bị lổi rồi anh ơi, em mua card nạp vào không thể giao dịch đựợc toàn báo" Quá Trình Xác Nhận Thất Bại" không à! Anh xem lại với

sàng bị lổi rồi anh ơi, em mua card nạp vào không thể giao dịch đựợc toàn báo" Quá Trình Xác Nhận Thất Bại" không à! Anh xem lại với

Sorry bác nhé ! Hiện tại bên cổng thanh toán của mình hết hỗ trợ thẻ VCoin rồi bạn a. Bạn dùng thẻ khác để nạp nhé.

nếu gọi là sàn thì giá bán ra và mua vào phải do site (thị trường chung ) quy định chứ .Thế mới trade lên xuống để kiếm lời được chứ nhỉ :D
Đây thấy giá bán ra ai cũng tự đặt được thành ra trông lôm côm như cái chợ ....góp ý nho nhỏ

nếu gọi là sàn thì giá bán ra và mua vào phải do site (thị trường chung ) quy định chứ .Thế mới trade lên xuống để kiếm lời được chứ nhỉ :D
Đây thấy giá bán ra ai cũng tự đặt được thành ra trông lôm côm như cái chợ ....góp ý nho nhỏ
:D mình tưởng sàn là tự đặt giá bán, mua chứ nhở, ai có nhu cầu thì thuận mua vừa bán.

uh đêm hôm mình lẩm cẩm mất rồi o_O (mình chưa được lên sàn mà)

Chú ý : Tất cả giá bán và giá mua điều do khách hàng tự đặt ra và hệ thống sẽ ưu tiên theo thứ tự sau :
- Người bán có giá thấp nhất trong một thị trường sẽ được ưu tiên bán trước.
- Người mua có giá cao nhất trong một thị trường sẽ được ưu tiên mua trước.

Bên mình chỉ hỗ trợ các bạn giao dịch chứ không có quyền điều chỉnh giá nên giá trên thị trường đúng với quy luật cung cầu.

Chúng tôi đã bắt đầu thu phí các giao dịch thành công.
Các bạn có thể xem chi tết tại : https://www.anything-e.com/fees.html

Mời các bạn tham gia Event mới do chúng tôi tổ chức : http://mmo4me.com/threads/anything-...-bac-trieu-smart-trader-1-000-000-vnd.205071/

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week