• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
ê,
Nhớ là phải hết mình nhé ! Không thì 1/2 mình cũng được !
xác nhận rút tiền btc-e code xong thì nó đi đâu vậy, sao về mail cũng ko thấy mà load ra trang đó cũng ko thấy, hay trình duyệt bị lỗi , help me. tk live57

Vào lịch sử mới thấy, chúc mừng khối lượng đã tăng lên đáng kể:)

btc-e nạp bao nhiu cũng dc mà bạn!
bạn vào nạp thoải mái đi 0.5$ ,1 , 3...
Ý em là 0,12345678 đó bác :D Vì xuất code từ BTC-e nó cũng lẻ :D

BTC-E Code bên mình tính đơn vị là USD nhỏ nhất là cent ( 1$ = 100 cents ) nên để 2 chữ số thập phân là hợp lý rồi bạn ơi. Mong bạn tiếp tục góp ý để sàn hoàn thiện hơn !!! Xin cảm ơn !!!

làm lẹ đi bạn :))
hy vọng chiều vô có

Đến tối thì có rồi mà hiện tại hệ thống bên đối tác còn bị lỗi nên vẫn chưa sử dụng được hy vọng ngày mai là có xài !!!

Hay quá, để mình vô lập acc test coi, đang có ít PM thì phải.
Giá mà có paypal nữa thì hay, (biết là nguy hiểm nhưng vẫn hay :D)

Hay quá, để mình vô lập acc test coi, đang có ít PM thì phải.
Giá mà có paypal nữa thì hay, (biết là nguy hiểm nhưng vẫn hay :D)

Paypal mình hold 1 tuần các bạn có chịu không nhỉ ?

Paypal mình hold 1 tuần các bạn có chịu không nhỉ ?

Mình có ít, chịu chắc cũng dc thôi, nhưng các bác có nhiều thì chắc không =.=!
Mà bác hỗ trợ thêm mấy ngân hàng nữa đi cho nó phong phú :D BIDV, AGB ...

@anhkhoviai
https://www.anything-e.com/withdraw/PMUSD
Nhập số tiền cần Withdraw rồi, nhập tài khoản PM rồi thì bên dưới ô tên tài khoản nó hiện Đang kiểm tra... , vài giấy sau cả hai ô mã tài khoản và tên tài khoản đều mất. Làm đi làm lại mấy lần vẫn không được bác :(

Đã nạp VND vào thử, nhanh cực kỳ!

Đã nạp tiển rồi thì xác mình email & phone và xài thêm mật khẩu 2 lớp cho an toàn nhé bạn.

Rút ra BTC-e voucher mà chậm quá. Hơn 5 phút mà vẫn chưa có code!

Minh dang ngoi xu ly giao dich cho ban. Co ve nhu BTC-E co van de ve mail gui mail rat la lau. Khi nao xong minh bao cho nhe !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week