• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Buy 3k5 PM - Rate : 20.5 - DAB,VCB,CTG,ACB - đã đặt lệnh trên sàn Anything-E

Theo bạn mức phí trade của ANYTHING-E.COM bao nhiêu là hợp lý ?

• 0.25% đến 0.5%

Votes: 0 0.0%
  • 0.5 đến 1%

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    16
Status
Not open for further replies.
Tiếp nhận ý kiến của bạn và sẽ cải tiến trong ngày mai. Các bạn ủng hộ nhiệt tình nhé. Giá tốt cho cả người mua và người bán.

Dịch vụ tốt . rất nhanh .

Thớt tích hợp link affiliate site để anh em có động lực thúc đẩy site nhanh lên:D
mình đang phát triển và sẽ có phần bán Any-Voucher dành cho các bạn, sau này nạp bằng any-voucher chứ k nạp bằng bank nữa
Any-vọucher là 1 dãy mã giống BTCE-code.
coming soon...

Mình thấy site của bạn nếu về mua bán còn được chứ dạng sàn thì ko ổn lắm. tại vì mọi người lên sàn ai cũng muốn mua rẻ - bán đắt để ăn chênh lệch. Như BTC-e chẳng hạn giá thay đổi mấy chục $ 1 ngày ai cũng muốn cố gắng mua được thật rẻ và bán ra với giá cao.

Mình thấy site của bạn nếu về mua bán còn được chứ dạng sàn thì ko ổn lắm. tại vì mọi người lên sàn ai cũng muốn mua rẻ - bán đắt để ăn chênh lệch. Như BTC-e chẳng hạn giá thay đổi mấy chục $ 1 ngày ai cũng muốn cố gắng mua được thật rẻ và bán ra với giá cao.
mình thấy hơi khác khác, hiện tại giá chênh lệnh mua bán giữa exchange là 400vnd với mua bán tay và 1000vnd với site auto. sàn này nhằm kéo giá chênh lệch xuống mức thấp nhất có thể. 100vnd chẳng hạn... mà nếu vậy thì chết em.:D
theo mình thì thớt muốn làm sàn theo hướng Exchange chứ k phải lướt sóng... :):)

Ít người nên chưa có sóng, khi có nhiều người tham gia sẽ có sóng ngay cho bạn lướt thoả con gà mái !!!

Ngon quá bác, vừa tést thử ngon lành cành đào :)

Ngon hơn cả BTC-e ;)

lúc đang muốn bán với SLL mà ko ai mua thi làm thế nào hả ad. vì đây chỉ là sàn trung gian.

Bác cứ deposit vào sàn và đặt lệnh. Khi nào khớp lệnh thì rút tiền về hay khi cần tiền mà chưa khớp được giá mong muốn thì rút tiền của mình lại về. Tất cả xử lý tự động nên rất nhanh.

Ngon quá bác, vừa tést thử ngon lành cành đào :)

Ngon hơn cả BTC-e ;)

Bác nói thật không đấy, em nghe mà sướng cả người !!!! Cảm ơn bác nhé !!!

đăng ký điền cap thiếu mất 1 chữ không điền được ?
capt 4 -5 chữ ok lớn hơn thì ko đc
Captcha khó nhìn hoặc sai thì bạn bấm vào nó để tạo captcha khác nhé !!!

Dịch vụ mới Hy vọng sẽ phản ánh đúng hiện trạng, tình hình buôn bán tiền tệ. :)

Dịch vụ mới thấy hay đoá . sẽ test thử !! :):)

rút tiền ra BTC-E Code mà lâu quá cậu ơi
ko biết phải chờ bao lâu mới nhận được email active

dịch vụ này tốt nhỉ...

Sang nay hệ thống email của dịch vụ bị lỗi nên không gửi mail xác nhận rút tiền cho các bạn được. Hiện tại đã khắc phục xong và phục vụ các bạn bình thường. Các giao dịch cũ đã được xử lý xong !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom