• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Buxsmith - Up free 100 mem! anh em đăng ký nhận refback 100% nhé!

N.N.Lee

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Buxsmith - Up free 100 mem! anh em đăng ký nhận refback 100% nhé!
anh em ủng hộ mình cái để nhanh có proof vì giá patout của nó hơi cao nếu ko upgrade! anh em đăng ký nhanh tay vì vào thời điểm này chí có 5 mem thôi và nó upgrade cho minh tự động sau ít phút

Thông tin site:

maxads trong 1 ngày: 15
pay: 1 - 3 - 5 tùy theo nâng cấp và đạt 100 click

anh em đăng ký để lại LR hay AP để mình refback 100% khi có proof nhá!

đăng ký Buxsmith tại đây

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

up để anh em tham gia!

tý nhầm bác ạ , có ku nào nó pót luôn lên trên bài bác :| , em reg rồi nhé !

ID: emyeusss7mmo4vn
LR: U5908977

Last edited by a moderator:
Site cần invest 150% bác ơi! :(

1 số bạn cho rằng site này phải invest mới cho pay... Mình xin thông báo tới anh em là cho đến thời điểm này chúng ta ko phải invest 1 xu nào mới có thể pay được! Mình chụp lại cái thông tin để anh em biết mà yên tâm chiến đấu nhá!

ẹc làm ref của bạn bao lâu rồi tự mình còn có proof nữa mà chả thấy bạn refback gì cả

Hi hi bạn ngâm lâu thật mình rút 2 lần rồi instanly luôn tại gặp nhiều scam quá rồi thông cảm nhé ! mà nó thay rule rồi chỉ cần 15 click là payout mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom