• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

BUXIMPLE SCAM, đã có bác nào dispute thành công chưa?

hieu196

Junior
Reactions
57
MR
0.000
Tình hình là em đầu tư vào Buximple , sau nó cho ăn cam, em cũng mở dispute ở PP nhưng vẫn chưa nhận lại được tiền.
Các bác nhiều kinh nghiệm cho em hỏi khi dispute cần có những bằng chứng cụ thể gì để nó phải trả lại tiên cho mình ạ?

:binhsua30:Bác phải leo thang tranh chấp thì mới mong lấy lại tiền đc! Nhớ chuẩn bị proof kỹ càng, ko nó phản pháo là bác lãnh đủ!

chà bác nào chỉ luôn với, đang leo thang jowis em nó

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

mới vô xem, chờ tới ngày 5 thnags 7 sẽ có kết quả cuối cùng

em có leo thang rùi mà xong bọn paypal nó gửi mail về cho em kêu là chúng tôi đồng ý với bạn nhưng không tìm thấy tài khoản `j` j` đó của bọn buximple nên ko thể giải quyết đc đại loại thế. xong nó close của em luôn. mẹ nó :(

em có leo thang rùi mà xong bọn paypal nó gửi mail về cho em kêu là chúng tôi đồng ý với bạn nhưng không tìm thấy tài khoản `j` j` đó của bọn buximple nên ko thể giải quyết đc đại loại thế. xong nó close của em luôn. mẹ nó :(
ủa,z chứ mình send tiền vào tài khoản gì?

em cũng chẳng biết. thấy nó gửi mail về nói thế xong đóng cửa cái của em luôn???chả hiểu sao :(

bác nhấn nút escalate to claim chưa?nhấn thì paypal mới điều tra +giải quyết giùm dc
bấm vào nút đó ở chỗ nào bác ?
thanks a lot !

Mình vừa nhận mail của PP. Nó bảo không làm đựoc vì là mua hàng ảo. Khuyên mình làm việc với thằng seller. Nói thế là mình thua. Có nên làm gì bước tiếp theo không hả các bác??

Unfortunately, we were unable to resolve this claim in your favor because
the item purchased was virtual or intangible. As a result, we have not
taken any action against the seller at this time but we have noted your
dissatisfaction in the seller's record for future reference.

If you still have concerns about this transaction, we encourage you to
continue to work directly with the seller for an amicable resolution.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,170
171,254
Latest member
inhopcunganphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week