Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

woa!!topic hay , up dum` cho pac' !! ah` tien the pac' cho em hoi neu co khoang 160$ thi` minh nen bat dau` nhu the' nao?? tks pac truoc' !!:binhsua37::binhsua37:

woa!!topic hay , up dum` cho pac' !! ah` tien the pac' cho em hoi neu co khoang 160$ thi` minh nen bat dau` nhu the' nao?? tks pac truoc' !!:binhsua37::binhsua37:
160$ thì nên bê mờ già hú mình nha . :binhsua95:

thằng này ko nên mua ref để chiên =)) (bài học xương máu từ V1 =)))

160$, bạn chiến gói 100$ đi, mục tiêu là 30$ trong vòng 20 ngày, chấp nhận bỏ ra 160$ làm vốn ban đầu, 2 tháng đầu ko cần lãi để tăng nhanh blance, đến gói thứ 5 or 6 bạn sẽ lấy lãi đc, tương đương với 3 tháng đó bạn, lời khuyên, nên ref cho bác boydatinh3107 vì bác ấy RB khủng, bạn up gói 100$ sẽ đc RB 7$ x 2 lần úp = 14$ :) có gì không hiểu, pm mình hoặc bác boy để đc hổ trợ

Tỉ lệ chia lãi hôm nay là 0.018 :(

Bác cho hỏi

Site này mình đã chơi hơn 2 tháng và hằng ngày có rất nhiều bạn Pm hỏi mình cách chiến site này và mọi thứ về Buxify-v2 nên hôm nay mình lập topic này để có nơi cho các bạn tham khảo cách chiến site này cùng nhau cập nhập và thảo luận mọi vấn đề nó.
Bài viết này mình lấy nội dung của nhiều bạn tổng hợp lại và chỉnh sửa, mình cũng xin cám ơn các tác giả sau đã đóng góp nhiều vần đề về Buxify

Resign ( Cách chiến )
boydatinh3107 (file Excel tính lãi)

GIỚI THIỆU SITE:
- hoạt động từ năm 2008, là anh em với buxmatrix
- Là 1 trong những site PTC uy tín giống như Neobux.
- Đã reset lại hệ thống từ tháng 2 để đảm bảo có thể tiếp tục trả tiền cho mem. Đây cũng là thời điểm tốt để đầu tư vào site.
- Khi đăng ký sẽ đc tặng $5 vào acc blance
- ROI lên đến 130% cho tổng số tiền bạn đầu tư vào Site
Ví dụ :
+ Gói 1 bạn dep 500$ thì Max ROI là 650$
+ Bạn Dep tiếp gói 2 500$ nữa thì Max ROI là 1300$
Vì vậy Dep càng nhanh thì ROI của bạn càng nhiều, đó là lí do tại sao mình khuyên các bạn không cần chờ hết 30 ngày của gói up.
- Buxify có nhiều cách chiến nhưng mình chỉ xin giới thiệu cách chiến mà mình đang chơi và cảm thấy nó có hiệu quả :)

Topic tuyển Ref của mình : click here

Đây là bài viết của bạn Resign

Đây là bài viết của mình

Còn đây là file Excel do bạn boydatinh3107 làm để tính vốn và lãi khi chơi Buxify

View attachment 9954

File này dựa trên các thông số tương đối sau :
Gói up : 500$
Tỉ lệ chia lãi : 2%
Số click trung bình của 1 ngày : 11 click
Số ngày up của 1 gói : 18 ngày

Các thông số trên chỉ là tương đối thôi nha nhưng dựa vào đó các bạn cũng có thể biết chính xác đến gói up bao nhiêu mình sẽ đc thu hồi vốn và hưởng lãi :)

Về vấn đề thuê RR của Buxify :

_ Hiện tại bạn đc convert từ blance đc 30 ref
_ Ref của Buxify bán không có thời gian nhất định
_ Thanh toán = AP only
_ Thời hạn thuê ref là 1 năm

Update tỉ lệ chia lãi ngày 24/4 là 0,02

Mình cũng xin up luôn cái Proof mới nhận tối hôm qua :)

Mong các bạn đóng góp nhiệt tình nha. :)

Thanks !!!

( Nếu Covert từ $Buxify sang thì được 30 Ref đúng không ạ,. trong khi đó $Buxify phải có 25$ đúng không bác hay là để Covert lấy 30Ref thì $Buxify phải có nhiều hơn 25$ )

( Nếu Covert từ $Buxify sang thì được 30 Ref đúng không ạ,. trong khi đó $Buxify phải có 25$ đúng không bác hay là để Covert lấy 30Ref thì $Buxify phải có nhiều hơn 25$ )

mỗi 5 con ref mất 8.99$ ==> 30 con mất khoản 54$
nếu mua trực tiếp = AP thì rẻ hơn :)

Đã kết thúc gói thứ 3 sau 14 ngày :
Tổng rút gói 3 : 520$ nếu đợi đủ 20 ngày ==> 25(số $ đc chia hằng ngày) x 6(số ngày để đủ 20 ngày) = 150$ ==> lãi gói này ~ 170$
nhưng mình không cần đợi để lấy lãi nên úp luôn, nên gói ngay chỉ lãi 20$ nhưng úp sớm hơn 6 ngày :)

Sẵn tiện úp cái Proof 222$ mới nhận hôm nay ngày 2/5

Tỉ lệ chia lãi hôm nay là 0.019 tăng 0.003 so với hôm qua :)

chỉ lợi cho các đại gia còn mem mới + nghèo thì tránh xa nhé ko mất thời gian

Ít tiền thì đâu tư theo kiểu ít và nhận lãi ít, đã nói trước muốn chơi thằng này thì phải chịu nhiệt tốt mới chơi đc, suy nghĩ cho kỹ trước khi đầu tư, mình vẫn thường khuyên các mem mới có ý định đầu tư như vậy

cái này mình định đầu tư tầm 100$ không biết có ăn thua gì không nhỉ

Bạn đã hiểu rõ cách đầu tư của nó chưa ? bạn có thể qua topic này : http://mmo4me.com/showthread.php?55411-Buxify-v2-da-up-Gold-500-tuyen-ref-BN-khung-nhat-

để tham khảo nha, vấn đề không phải ăn thua hay ko mục tiêu của bạn thế nào ? nói thì dài lắm nên bạn cần đọc trước những bài viết để hiểu rõ hơn trước khi đầu tư,

tớ đồng ý với cậu này..cậu cho ví dụ minh họa nhưng ví dụ 500$..không fai ai cũng có số đó để đưa vào..đưa con số lớn thế chỉ để làm mờ mắt mem mới và đâm đầu vào làm ref cho đại gia mà thôi..nếu mún giúp đỡ mem mới thì nên đưa cái chiến thuật khác với số tiền nhỏ hơn ...mà cái proof sao lại xóa cái mail rồi..để ra lun đi bạn..để thế ng ta ngĩ cậu nhặt proof của ai khác sao...

Ý kiến cá nhân là vậy..

tớ đồng ý với cậu này..cậu cho ví dụ minh họa nhưng ví dụ 500$..không fai ai cũng có số đó để đưa vào..đưa con số lớn thế chỉ để làm mờ mắt mem mới và đâm đầu vào làm ref cho đại gia mà thôi..nếu mún giúp đỡ mem mới thì nên đưa cái chiến thuật khác với số tiền nhỏ hơn ...mà cái proof sao lại xóa cái mail rồi..để ra lun đi bạn..để thế ng ta ngĩ cậu nhặt proof của ai khác sao...

Ý kiến cá nhân là vậy..
Ví dụ là lấy cái Chủ thớt đang chiến , còn nếu vốn nhỏ thì cậu load cái bảng tính về và thay số 500 == số tiền cậu DEP , rồi xem xét kết quả thôi .Cái Này ăn 130% nên Dep nhiều ăn nhiều Dep ít ăn ít . nếu tỷ lệ lãi còn cao như bây giờ mà ổn định thì ngon .:binhsua83:

Ý kiến cá nhân là vậy..

Topic này này tớ lập chỉ để có nơi tham khảo và cập nhập thông tin, còn hiện tại mình cũng không cần ref nữa , mình đã đủ khả năng solo, tại mình chơi mỗi gói 500$ thôi nên lấy ví dụ là 500$ chứ biết lấy ví dụ nào bây H ? còn dựa vào đó các bạn có thể tính toán mà úp gói khác tùy theo khả năng. chẳng có gì gọi là làm mờ mắt member cả ! mình chơi buxify đã lâu chắc forum này cũng có khá nhiều người biết đó là proof của mình hay là proof của ai ? email có để hay xóa thì có tác dụng gì đâu ? làm sao chứng mình đc email đó là của ai chứ ? nhưng để ra thì cũng mệt lắm (sợ nhiều bạn cao tay dòm ngó thì tội mình) còn cậu tin hay không chả ảnh hưởng gì đến mình cả ! thân

Topic này này tớ lập chỉ để có nơi tham khảo và cập nhập thông tin, còn hiện tại mình cũng không cần ref nữa , mình đã đủ khả năng solo, tại mình chơi mỗi gói 500$ thôi nên lấy ví dụ là 500$ chứ biết lấy ví dụ nào bây H ? còn dựa vào đó các bạn có thể tính toán mà úp gói khác tùy theo khả năng. chẳng có gì gọi là làm mờ mắt member cả ! mình chơi buxify đã lâu chắc forum này cũng có khá nhiều người biết đó là proof của mình hay là proof của ai ? email có để hay xóa thì có tác dụng gì đâu ? làm sao chứng mình đc email đó là của ai chứ ? nhưng để ra thì cũng mệt lắm (sợ nhiều bạn cao tay dòm ngó thì tội mình) còn cậu tin hay không chả ảnh hưởng gì đến mình cả ! thân

Những Proof khủng này 100% đúng là của đại gia Kyvu đó bạn.

Những Proof khủng này 100% đúng là của đại gia Kyvu đó bạn.

Cám ơn bạn đã xác nhận giúp mình nhưng mình không dám nhận là đại gia gì đó đâu :) đầu tư 800$ thì có là gì đâu sao với các bạn trong forum của chúng ta, mà chưa kể đến bạn đang có ý đinh quang 1k$ vào thằng buxify này :)

Tỉ lệ chia lãi hôm nay 0.0186 :( giảm nhẹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week