Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Buxify đang có 1600 Ref, bạn nào cần mua thì nhanh chân lên :)

Buxify vẫn đang còn ref nha các bạn, ai có nhu cầu thì vào mua nha :)

Tỉ lệ chia lãi DIV\BLA hôm nay là 0.0216 giảm chút xíu so với hôm qua

cái này có nhiều tiền kiếm được nhiều phết nhỉ tiếc k ngon bằng JSS

Chưa chắc nha bạn hiền ? mỗi cái có 1 đặc điểm khác nhau, về lâu dài thì JSS ko bằng buxify đâu nha, nếu đạt đc 1 Blance khủng và duy trì gói 500$ thì cứ mỗi 15-18 ngày bạn lãi ròng 150$, JSS có đc như vậy ko ? và hiện tại mình đã đạt đc điều đó sau 3 gói úp tương đương với 60 ngày :)

Up đang vẫn còn ref nha các bạn :)

Tỉ lệ chia lãi DIV\BLA hôm nay là 0.021

cái này khó chơi phải click đến accbanle thật là khủng mới ngon

Đâu tư gói lớn chịu lỗ khoản 2 tháng đầu bạn sẽ có 1 blance khủng :)

Buxi đang bán ref nha mọi người, mại zo kẻo hết :)

chủ thread cho mình hỏi, nếu mình đầu tư 20$ thì 1 tháng sau mình đã có lãi chưa vậy, nếu có sẽ là bao nhiêu vậy bạn.............................:binhsua149:

chủ thread cho mình hỏi, nếu mình đầu tư 20$ thì 1 tháng sau mình đã có lãi chưa vậy, nếu có sẽ là bao nhiêu vậy bạn.............................:binhsua149:

Gói 1 và 2 bạn sẽ lỗi nhưng ROI của bạn sẽ đc + dồn, nếu đầu tư 20$ thì max ROI sẽ lãi là 6$ mỗi gói, gói 1 bạn sẽ không lãi và gói 2 cũng vậy, từ gói 3 trở đi bạn sẽ có ít lãi, vậy bạn đầu tư thành 3 gói 20$ vậy max ROI bạn có thể rút là 18$ :)

co the rut 18$......vay moi thang mjnh rut dc nhju do ha ban, va tong cong mjnh dep vao la 60$ ( khoang 20 ngay dep 20$ ), faj ko ban ???

co the rut 18$......vay moi thang mjnh rut dc nhju do ha ban, va tong cong mjnh dep vao la 60$ ( khoang 20 ngay dep 20$ ), faj ko ban ???

Đó là số tổng do 3 gói up của bạn + lại chứ không phải mỗi tháng đc chừng đó bạn nha, bạn up gói 20$ thì max lãi chỉ co 6$ thôi, 6 x 3 = 18$ :)

Buxify lại có hơn 1k ref, dạo này nó bán nhiều ref ghê ta....??

Có lời thì nó bán thôi, ngày nào nó bán ref thì ngày đó ta lại đc chia lãi nhiều :))

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

Tỉ lệ chia lãi hôm nay là 0.0186 híc, giảm nhiều quá hic hic

vay 60$ => Max lãi 18$.vay cho mình hỏi, lãi 1 ngày là 2%, vậy sau 30 ngày là: 60$ x 2% x 30 =36$, nhưng mình chỉ được rút 18$ thôi hả bạn, và rút được 18$ đó xong rồi mình rút tiếp được hả bạn.....

vay 60$ => Max lãi 18$.vay cho mình hỏi, lãi 1 ngày là 2%, vậy sau 30 ngày là: 60$ x 2% x 30 =36$, nhưng mình chỉ được rút 18$ thôi hả bạn, và rút được 18$ đó xong rồi mình rút tiếp được hả bạn.....

Bạn chưa hiểu về cách chơi của Buxi rồi, 3 gói úp 20$ chưa chắc = 60$ nha bạn ? 2% này là thông số tương đối không chính xác, 18$ là ROI của tổng 3 gói úp chứ không phải cách tính như bạn đâu ? mình sẽ tính tương đối cho 3 gói úp của bạn như sau : (chỉ là tương đối thôi nha)

Gói 1 Dep 20$ : rut về khoang 12$
Gói 2 + thếm 8$ để đủ 20$ : vậy vốn của bạn là 28$, gói 2 này bạn sẽ rút tầm 18$
Gói 3 + 2$ để đủ 20$ : vậy tổng vốn = 28+2 = 30; gói này bạn sẽ hòa vốn hoặc lãi 2-3 $
Vậy từ gói 3 trở đi bạn sẽ có lãi, và lãi sẽ tăng theo số lượng gói úp
đến gói thứ 5 bạn sẽ lấy vốn và max ROI, ROI của 5 gói = 6 x 5 = 30$ có nghĩa đến gói thứ 5 bạn sẽ rút đc cả vốn là 30$ + 30$(ROI của 5 gói up) = 60$
Đại khái là vậy ?

Buxi vẫn đang bán ref nha các bạn :), hôm qua nó chia lãi thấp quá :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom