SCAM Buxify Reviews : SCAM or LEGIT ?

chủ thớt cho hỏi mình đk bạn 4 site, bạn ghi đã RB 0,08 vào pp mình. tại sao mình ko thấy $ đâu cả?:binhsua80:
bạn có nhầm lẫn gì ko đó? site dolarsincome mình tk tự nhiên thành -0,05$ luôn, nghỉ chơi site đó nhé. còn site derbux mình cũng nghỉ luôn, bắt đầu tư mới đc rút.

chủ thớt cho hỏi mình đk bạn 4 site, bạn ghi đã RB 0,08 vào pp mình. tại sao mình ko thấy $ đâu cả?:binhsua80:
bạn có nhầm lẫn gì ko đó? site dolarsincome mình tk tự nhiên thành -0,05$ luôn, nghỉ chơi site đó nhé. còn site derbux mình cũng nghỉ luôn, bắt đầu tư mới đc rút.

chưa bạn RB là tổng tiền bạn sẽ đc RB còn paid mới là tiền mình chuyển cho bạn nếu mình nghĩ ko nhầm thì paid bạn là 0 tức là mình chưa chuyển cho bạn vì Min RB là 0.1

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

acc: firesnacks13
PP: [email protected]
minh vua ref premiumclix,buxify-v2, browse4bux. mong duoc ban giup do

ok có gì ko hiểu pm yahoo support nhiệt tình nhé .

thanks các bạn ủng hộ nhiều .

reg buxalb

Hi bác
Hôm nay mới nhận thêm được RB của bác (o.22$)
Bi giờ vào reply và reg thêm thằng buxalb

Mình có reg máy trang hostbux nhưng mình bỏ chỉ chơi các trang như iconbux, buxcraft.... mà thôi. mấy trang này ít sợ bị Scam hay ban nick hơn các trang kia.

Đầu tư dể hơn :D
THanks

alcaponebux
Username nhatchimai
Registered Today, 21:53

Buxtops
Username nhatchimai
Registered Today, 08:53

Browse4bux
i: nhatchimai

Last edited by a moderator:
hic clixchoice sắp đóng cửa rồi

Clixchoice will be closed soon, Clixchoice Member will transfer to PHD-BUX.com

Please read the mail that we sent to your email account, you must SIGN-UP in phd-bux.com. Redirecting to PHD-Bux . . .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back