SCAM Buxify Reivews : SCAM or LEGIT ?

mình tính là 3 tháng đầu lỗ mà :( . Nhưng quả thật tỉ lệ chia lãi còn 0.007 thì hơi nản thật .
Vấn đề là sau 3 tháng thì tỉ lệ có còn là 0.007 ko :) hết 99% là sẽ giảm nữa :) chỉ mới chưa đc 20 ngày mà nó giảm từ 0.02 xuống còn 0.007, chứ đừng nói là 3 tháng

hình như mình RB chưa phải khủng nhất thì phải , chả thấy ref đâu cả .
Kiểu này theo anh Hùng vài site ptc vui chơi qua ngày vậy ! :D

Thôi thôi, anh xin em. PTC mà muốn chơi thì phải bỏ nhiểu time cho nó lắm. Anh chơi cho vui thôi, cho có cảm giác kiếm dc tiêng online thôi chứ đâu có đủ uống chà đá ở cổng trường đâu :D

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

Các bạn ref free chuyển upline qua đây lấy reback nè, ko phân biệt ref up hay ref free mà. với lại nếu úp có thể dc tư vấn chiến thuật hợp lý và dc hỗ trợ up nữa kìa! mại zoo mại zoo anh em ơi!

cuongvb0406

Senior
Reactions
312
MR
0.001
Thôi thôi, anh xin em. PTC mà muốn chơi thì phải bỏ nhiểu time cho nó lắm. Anh chơi cho vui thôi, cho có cảm giác kiếm dc tiêng online thôi chứ đâu có đủ uống chà đá ở cổng trường đâu :D

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

Các bạn ref free chuyển upline qua đây lấy reback nè, ko phân biệt ref up hay ref free mà. với lại nếu úp có thể dc tư vấn chiến thuật hợp lý và dc hỗ trợ up nữa kìa! mại zoo mại zoo anh em ơi!

Gọi đây là gì nhỉ? PR chắc cũng đúng! :))

PR đúng sự thật thì có phải là xấu ko nhỉ ?
mà nếu ko xấu thì nên PR rồi :binhsua33::binhsua33::binhsua33:

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

Tỉ lệ chia lãi hôm nay cao quá , vượt ngưỡng 1% rồi . Bay cao nào :binhsua33::binhsua33::binhsua33:

Hơ hơ, mình đã post chế độ hỗ trợ của chủ topic lên đây rồi kìa mà nhỉ, PR giúp đồng đội mà phải hân hoan và ủng hộ chứ :D

Up giúp em nè!

Thanks anh , chờ đợi là hạnh phúc :(
Hi vọng là sang tháng 6 này sẽ có thêm nhiều ref mới :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member
huynhletrung5v

Most viewed of week