SCAM Buxify Reivews : SCAM or LEGIT ?

cuongvb0406

Senior
Reactions
312
MR
0.001
"5% từ gói upgraded của ref sẽ ko còn cộng vào Account Balance nữa". Đúng à??
ID: cuongvb0406, check nhé bạn.
Nhớ giữ lời hứa để mà tạo uy tín đấy nhé!

Last edited by a moderator:

hungpp

Senior
Reactions
652
MR
0.037
Chat with me via Skype
ID: thanhlp24 đã chuyển upline qua bạn

Your Sponsor is mrchis

Ko nói đến chuyện chế độ forever hay không. Nhưng hãy giữ chế độ đổi với ref chuyển upline qua cho bạn ít nhất trong 3 tháng. Vì thực tế cũng như một hợp đồng kinh tế ngoài đời thôi. Ref chuyển upline qua cho bạn ko thể chuyển qua người khác trong vòng 3 tháng mà. Nếu bạn thích thay đổi gì thì thay thì ít nhất phải nói từ đầu. Đừng kiểu qua cầu rút ván, Mình vẫn rất hậm hực với bạn kyvu252 vì vụ này. Mình click ko công cho bạn ấy hơn 400 click đấy mà đơn giản chỉ vì bạn ấy kêu ko có thời gian quản lý và chỉ tuyển hợp tác với các ref upgrade. Thật ko thể hiểu dc. kiếm đủ Account Balance để đạt mục đích là tự động thay đổi điều kiện. Nói ra có vẻ như mình thù lâu nhớ dai nhỉ??? Có lẽ mình đúng là người thù lâu nhớ dai thật. :D

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nếu cậu vẫn còn run với nó thì yên tâm , mình chuyên cung cấp thuốc trợ tim mà :D.
mình sẽ đầu tư cho cậu 10$ để chơi với nó . đến lúc nào cậu lấy lại đc sự tự tin thì trả mình :D

Cái này đc nè.......... :binhsua146:

mrthinh

Banned
Reactions
86
MR
0.000
Đã chuyển upline sang bạn !
check nhé !

ID hoangminh9299

Your Sponsor is mrchis

"5% từ gói upgraded của ref sẽ ko còn cộng vào Account Balance nữa". Đúng à??
ID: cuongvb0406, check nhé bạn.
Nhớ giữ lời hứa để mà tạo uy tín đấy nhé!

ID: thanhlp24 đã chuyển upline qua bạn
:D

Đã change sponsor cho bạn:
Your Sponsor is mrchis

Click here if you want to change your Sponsor

ID mình là bravotd. Bạn check xem nhé :binhsua146:

Đã nhận 4 bạn nha , có bạn cuongvb0406 hiện đang up gói 20$ ở upline trước . giờ ko biết cậu kick đc bao nhiêu rồi , nên vụ này bỏ qua nha . bắt đầu tính từ gói up mới nha .

Cái này đc nè.......... :binhsua146:

bạn yên tâm , mình RB 100% nên mình cần số lượng ref chứ ko cần chất lượng ref . các bạn up gói to thì mình mượn 5% từ số tiền mình nhận đc từ các bạn để hỗ trợ ref free.nên nếu bạn nào chưa có vốn đầu tư và đã kick đc 1 con số kha khá tầm 700 - 800 kick thì mình hỗ trợ 10$ luôn . tất nhiên cũng phải xét đến độ uy tín của người đó nữa , hạn chế rủi ro mà :D
còn số tiền 5% kia , mình sẽ trả các bạn khi các bạn up gói mới hay kết thúc gói và chuyển upline khác .

Mình click được 65 ads rùi. Còn 135 ads nữa. Gói sau up chắc RB luôn chứ không phải đợi tháng sau nữa bác thớt nhẩy?
Bác chọn màu chữ khác nhé!! Màu xanh của em trước rùi!

Vậy mình đăng ký mượn 10$ của chủ thớt để up gói 20$ nhé. tổng số click của mình cũng 800 rồi.

Send mình ngày nào mình up ngày đó, :D

Bạn thông cảm , điều này mình ko giúp bạn đc rồi . vì mình cần số lượng ref chứ ko phải chất lượng ref .
nếu cậu up gói 20$ : mình nhận đc 5% cuả 20$ là 1$ cộng thêm 200 kick tương đương 1.4$ ==> mình nhận đc từ bạn 2.4$
với 10$ đó mình giúp bạn free up : mình nhận đc 5% là 0.5$ thêm 200 kick là 1.4$ ==> mình nhận đc 1.9$
vậy mình cần 2 người up gói 10$ hơn 1 người up gói 20$ bạn à .

Mình click được 65 ads rùi. Còn 135 ads nữa. Gói sau up chắc RB luôn chứ không phải đợi tháng sau nữa bác thớt nhẩy?
Bác chọn màu chữ khác nhé!! Màu xanh của em trước rùi!

vậy khi nào bạn up gói sau mình RB bạn 0.3$ nha :D .
vì mình ko đc nhận 5% giá trị gói up của bạn . mình chỉ nhận đc giá trị của 135 kick của bạn thôi .

vậy khi nào bạn up gói sau mình RB bạn 0.3$ nha :D .
vì mình ko đc nhận 5% giá trị gói up của bạn . mình chỉ nhận đc giá trị của 135 kick của bạn thôi .[/QUOTE]

Ok. Chấp nhận cách và giá RB của bác!!!!
Chúc bác đông ref
20 char.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week

Most discussed of week