SCAM Buxhost Reviews : SCAM or LEGIT ?

:binhsua10: đã nhận đc bn vs rb đâu mà đầu trang bác bảo Đã bn + RB1 thế :|
này reg là 9/9 :|
xem cái history của mình nè :|

Attachments

25.3 KB · Views: 30
Registration
Registered to PowerfulBux

Today, 05:18

Ok, minh sẽ check lại. Nhận BN cùng lần Rb đầu tiên nhé! Thank bạn đã ủng hộ!:binhsua166:

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Registration
Registered to PowerfulBux

Today, 05:18

Đã check thấy bạn, thank đã ủng hộ. Hợp tác kiếm tiền - Uy tín - Lâu dài!:binhsua166:

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 07:55 PM ----------

Up buổi tối mát mẻ, cho nhiều anh em kiếm thêm thu nhập đây! :binhsua162:

Hnay bác tosang ngủ sớm thế ạh :binhsua166:
Up thêm cho bác phát nữa :binhsua161:
Àh tiện thể cho e hỏi, bác có thử site buxgrow.com chưa? E đg thử mà thấy nó cho mỗi click đến tận $0.2, mỗi ngày đc hơn $1.2. Payout min $2. Cũng thấy có proof rồi mà ko biết có tin tưởng đc ko? x_x Acc phải trên 1 tháng nó mới cho payout. Đg mong chờ :binhsua80:

Hnay bác tosang ngủ sớm thế ạh :binhsua166:
Up thêm cho bác phát nữa :binhsua161:
Àh tiện thể cho e hỏi, bác có thử site buxgrow.com chưa? E đg thử mà thấy nó cho mỗi click đến tận $0.2, mỗi ngày đc hơn $1.2. Payout min $2. Cũng thấy có proof rồi mà ko biết có tin tưởng đc ko? x_x Acc phải trên 1 tháng nó mới cho payout. Đg mong chờ :binhsua80:

Theo như hiểu biết và kinh nghiệm chơi của mình thì site nào có ads từ 0.02$ trở lên đều được đưa vào nhóm SCAM. Bạn nên cẩn trọng với mấy site như thế.

Đã ủng hộ bạn ở Powerful nha !
ID : kyvu252
LR : U8571779

Check giúp mình nha ! thanks !

Bạn cung cấp thêm thời gian register nhé. Thời gian register có nói ở đầu Topic ấy!
Mới đăng ký tức thì bạn ơi, mà thời gian ở đây la cua server hay thời gian local
Đăng kí theo thời gian của Sever là today 21h47'
Thanks bạn !

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week