SCAM Buxhost Reviews : SCAM or LEGIT ?

khachuy siêng click đó bạn. Bạn siêng click thì sẽ nhiều như thế.:binhsua162::binhsua162:

hớ hớ, đi học về xong rùi lên mạng chém facebook chán rồi có việc j` làm nữa đâu, nên click hộ bác :binhsua162::binhsua162:, kiếm tí nạp thẻ cho vui!
mà em mới tham gia PTC có 2 tuần thôi! đến CC, visa, paypal cũng chẳng có, chỉ có mỗi cái LR vs cái AP chưa có Verification :m142::m142: dòng đời xô đẩy đến cái forum này rồi tham gia với bác!
Bjo trình độ chỉ là biết click thôi! bác có cách nào nhanh ra tiền, làm giàu đc thì bảo em với!!:m153::m153::m153::m153::m153::m153::m153:

Đã ref
Username larcakai
Registered Today, 08:22
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 8 clicks
Last click Today, 08:32
Last login Not available

PP nhé: [email protected]

hớ hớ, đi học về xong rùi lên mạng chém facebook chán rồi có việc j` làm nữa đâu, nên click hộ bác :binhsua162::binhsua162:, kiếm tí nạp thẻ cho vui!
mà em mới tham gia PTC có 2 tuần thôi! đến CC, visa, paypal cũng chẳng có, chỉ có mỗi cái LR vs cái AP chưa có Verification :m142::m142: dòng đời xô đẩy đến cái forum này rồi tham gia với bác!
Bjo trình độ chỉ là biết click thôi! bác có cách nào nhanh ra tiền, làm giàu đc thì bảo em với!!:m153::m153::m153::m153::m153::m153::m153:

Bạn muốn làm giàu trong lĩnh vực này thì hơi bị rất khó đấy. Mong là bạn có ý tưởng vượt thời gian!

Đã ref
Username larcakai
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Your clicks 8 clicks
Last login Not available

Ok, mình sẽ check và Bonus sau nhé. Thank đã ủng hộ. Hợp tác lâu dài nhé!:binhsua166:

bạn ơi mình đăng ký trên trang http://www.clicksia.com/ mà tìm hoài không thấy phần Your details trong Account
Ah còn nữa cái trang: http://www.powerfulbux.com mình có đăng ký xong nhưng login không được toàn báo lỗi " Cannot log in
This login combination is incorrect" Chẳng hiểu tại sao nữa,bạn biết chỉ mình với nhé!

Trang clicksia mình không tuyển Ref bạn ơi.

Trang PowerfulBux thì khi đăng ký, nó có gửi 1 link active account vào mail của bạn. Bạn check mail và click vào link đó nhé.

Mình có vào link đó rồi,nhận được thông báo là kick hoạt thành công nhưng không thể đăng nhập được,từ chiều đến giờ mình đã làm lại rất nhiều lầm mà không thể nào được

Username tsaker
Registered Today, 05:10
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

PP: [email protected]

Username tsaker
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

Mình sẽ check và Bonus sau nhé. Thank đã ủng hộ. Hợp tác lâu dài nhé! Chúc buổi tối tốt lành!:binhsua166:

Bạn muốn làm giàu trong lĩnh vực này thì hơi bị rất khó đấy. Mong là bạn có ý tưởng vượt thời gian!
mong là đủ tiền nạp thẻ thôi, chưa mơ đến làm giàu. chỉ ước mơ kiếm tiền nhiều như.....bác tosang thôi :binhsua168::binhsua168:

mong là đủ tiền nạp thẻ thôi, chưa mơ đến làm giàu. chỉ ước mơ kiếm tiền nhiều như.....bác tosang thôi :binhsua168::binhsua168:

Mình kiếm cũng không nhiều mà. Phải chấp nhận mạo hiểm, bỏ ra trước, lấy lại sau. Nhưng mình chủ yếu hổ trợ các bạn thôi. Chứ lãi từ việc tuyển downline không nhiều. Nếu ngày nào các bạn click 10ads thì huề vốn, click 11 ads thì mình lỗ 0.004$.

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Username alienboy1807
Registered Today, 07:30
Country Viet Nam
Membership FREE Power

Bạn check xem sao nha. Thanks

Đã ref
Username larcakai
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Your clicks 8 clicks
Last login Not available

Username crtran
Registered Today, 08:33
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership FREE Power

PP:[email protected]

Username tsaker
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

Đã check, cập nhật và Bonus luôn cho các bạn rồi nhé. Hợp tác lâu dài nhé. Các bạn xem thông tin BN và RB trong danh sách đầu topic nhé!

Mới 29 click ... 8-} Đã và đang click đều từng ngày .. :x up cho ông già :)) ..

da reg nhe
Your details
Username clickptc1
Registered Today, 22:11
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Your clicks 8 clicks
Last click Today, 22:25
Last login Not available

id : clickptc1
Pp : [email protected]

da reg nhe
Your details
Username clickptc1
Registered Today, 22:11
Country Viet Nam
Membership FREE Power
Your clicks 8 clicks
Last click Today, 22:25
Last login Not available

id : clickptc1
Pp : [email protected]

Ok, mình sẽ check lại và Bonus sau nhé. Thank bạn đã ủng hộ. Hợp tác lâu dài nhé!:binhsua162:

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

Đã check, câp nhật và Bonus luôn cho bạn rồi nhé. Hợp tác lâu dài nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week