• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ BUXHOST Group ] Cùng nhau hợp tác - Sẽ chia lợi nhuận

Up cái cho nó bay cao nè!

Danh sách Ref:
1. killer8x
2. netnet
3. minhhoangcom10
4. htpt9
5. tradabkhn

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

2. netnet
5. tradabkhn
click cho mình cái. 2 hôm bạn 0 click rồi ?

Up lên cần tuyển thêm Mem nào! Các Mem đọc kỹ Rule nếu chiến thì ở lại nha!

---------- Post added at 04:05 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

Tuyển thêm Mem nào! Mem tham gia sẽ được Up Site ngay lập tức!

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

Up lên cái nào! Cần tuyển thêm Mem đây!

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

Up lên cho mọi người cùng biết nào!

2 hôm về quê ko click dc
Đã quay trơe lại nhé
Site mình không hiện ID các bạn copy ngày giờ reg để mình biết ai đã reg và click thế nào nhé
Thanks các bạn

thông báo: Hiện tại mình chỉ reg được 3 site:
1. stabux
2. ehomehux
3. buxlimate
Còn các site khác mình đã xóa do thay site và 1 số site mình không reg được do mới up ( 1 số site mới up)
Cũng do điều kiện của mình lên mình xin rút khỏi nhóm. Còn bạn nào là chủ của 3 site trên nếu vẫn muốn trao đổi ref click cho nhau với mình thì báo mình.
Mong các bạn thông cảm.

Last edited by a moderator:
Up lên tuyển thêm người nào!

---------- Post added at 09:12 AM ---------- Previous post was at 09:06 AM ----------

UP lên cần tuyển thêm người nè!

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

Up lên luôn nè!

Đã click hết
Do site của mình không hiện ID reg
Các bạn vào Account Summary copy ngày giờ reg post lên đây dùm mình nhé
Thanks các bạn

Cần tuyển thêm người nào! Up lên cái đi nào!

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 02:45 PM ----------

Up lên cái nào!

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

trinhvantu nhanh chóng Reg hết cho anh em nha! Cần tuyển người nào!

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

Chuẩn bị có cuộc họp nhóm! Anh em chuẩn bị tinh thần nha!

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

Cơ hội cho anh em mà sao ít người tham gia thế ta? Tham gia Grouo thi cỡ 7 ngày là các bạn có Proof mà!

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

Up tiếp nè! Cần tuyển người!

Last edited by a moderator:
Cần tuyển thêm người nha! Các bạn đăng ký lẹ được Add Site liền nè!

---------- Post added at 09:11 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

Up lên tuyển người nào! Chẳng lẽ không ai quan tâm sao?

---------- Post added at 09:25 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

Up lên nào! Cần tuyển thêm người!

---------- Post added at 09:52 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

Up lên nào! Sao cứ đưa xuống cuối hoài!

Up tiếp cái nè!

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

Các bạn đăng ký tiếp nha!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back