[ BUXHOST Group ] Cùng nhau hợp tác - Sẽ chia lợi nhuận

up tiếp nào!

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

Up lên tuyển thêm người nào!

Up tiếp nào!

Tình hình là thấy thớt này đúng là thứ mình đang cần.Rất hay khi chúng ta giúp đỡ nhau ntn.Cho tớ đặt tạm viên gạch nhé chủ thớt.Tại modem nhà tớ mới bị sét đánh bay.Hjz2,jo onl fone nên chưa tham gia ngay đc.Mìng đky trag buxest.com nhé.ID anhthuc2015 http://www.buxest.com/?ref=anhthuc2015
Neu ban nao ung ho thi bao minh 1tieng va de lai site cua cac ban nhe.Chuc Group ngay cang lon manh!Su hop tac cua chung ta se mang lai ket qua.Chuc cac ban kiem duoc nhieu $.Than!

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

A,chu thot add Yh! minh gium nhe. YH lastlove17
Uppp len nao anh em! Uppp.
IP minh la IP moi nen co the lam reg cua tat ca cac ban nhe.

Last edited by a moderator:
Chu thot len y kien di chu.Co cho ae tham gia hay k cung nen noi 1cau chu a.Bo xung thog tin
Site buxest.com
ID anhthuc2015
A/P [email protected]
LR U1930258
Yh lastlove17
Mong ae duyet cho cai de minh chien nhe.Than!Up len nao

Bạn sẽ được Up Site sớm!

---------- Post added at 05:40 PM ---------- Previous post was at 05:13 PM ----------

Up lên nào!

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

Up lên nào!

Mình đang có chút vấn đề nên chưa thể chiến ngay cùng ae.Chắc 1 2 ngày nữa mình sẽ bắt đầu.Khi nào chính thức sẽ reg và báo danh mong các bạn thông cảm.Chúc ae trong Group kiếm nhiều tiền nhé.Hợp tác lâu dài vui vẻ.Thân!

minh dang ky site neobux
ID:mrlayloi

ban up site som de minh bat dau chien lun,add nick yahoo lun di ban

Last edited by a moderator:
THÔNG BÁO: Hội sẽ tạm thời ngưng hoạt động vì một số trục trặc về Mem. Khi nào hoạt động lại sẽ thông báo cho mọi người! Rất xin lỗi về vụ việc này!

Up lên cho mọi người biết!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week