[ BUXHOST Group ] Cùng nhau hợp tác - Sẽ chia lợi nhuận

Thông báo: mình thay đôit ID (cũ) là: huyquyet thành ID (mới): huyquyet01. Các ban chú ý theo dõi hộ mình nha. Mình đã regcho mọi người và bắt đầu click. Chúc nhóm ta phát đạt. CHủ nhóm up thông tin thay đổi dùm mình. Thanks.

Up lên cho mọi người biết! Cần tuyển thêm 2 Mem nữa nha!

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Cần tuyển thêm 2 người nữa! Các bạn đăng ký nha!

---------- Post added at 09:18 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

Cần tuyển thêm 2 bạn nữa chiến! Hiện tại mọi người đã Reg đầy đủ Site! 2 bạn nữa nào!

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:18 AM ----------

Up cái nữa nào!

ai chưa reg vào reg đi nhá. đừng có post lên rồi chẳng thấy reg lại.
Nếu cảm thấy ko thể ref cho mình thì mình xin rút lui khỏi dự án này, đăng lên rồi mà chỉ thấy có 1 ref thì làm ăn gì đc

Last edited by a moderator:
ai chưa reg vào reg đi nhá. đừng có post lên rồi chẳng thấy reg lại
Có đó không? Onl YH đi nha!

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Các bạn hỗ trợ nhau nhiệt tình nha! Click Ads đầy đủ! Up lên tuyển thêm 3 người!

Nếu còn slot thỉ cho mình xin nhé
Yh: magic963852

Lưu ý: Bạn nào có Site bản v3.9 thì nhớ Post lên nhé, nhiều người trong Group mình dùng Auto nên chỉ click được bản v3.8 ==> Hiện tượng Site v3.9 dù được click nhưng tiền không lên làm các bạn hiểu lầm là Reg mà không Click.

Các bạn kéo Site xuống dưới cùng sẽ biết phiên bản v3.8 hay v3.9

Last edited by a moderator:
site của chủ thớt và buxope mình vào ko duọc nên ko REF được hok hiểu tại sao?????

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

SITE mình bị Scam nên mình muốn đổi site
delta-bux.com
0.01$/ click
0.0075$/ref click
6ads/ngày (hiện có 5 <=> 0.035$/ngày)
Min pay: 0$ + 20click (pay qua PP/AP)
http://www.delta-bux.com/?ref=minhhoangcom

chủ thớt xem dùm
Chu kỳ thanh toán: 10 ngày

Up cái tuyển thêm người nào!

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Lưu ý: Bạn nào có Site bản v3.9 thì nhớ Post lên nhé, nhiều người trong Group mình dùng Auto nên chỉ click được bản v3.8 ==> Hiện tượng Site v3.9 dù được click nhưng tiền không lên làm các bạn hiểu lầm là Reg mà không Click.

Các bạn kéo Site xuống dưới cùng sẽ biết phiên bản v3.8 hay v3.9

Biết Site nhiều nhưng bạn hãy sắp xếp xem thử nó là Site phiên bản nào nha! Đừng có xài Auto mà Click không lên tiền cho mọi người là bạn bị mọi người nói đó!

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

Up cái cho mọi người đăng ký nè!

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Mới Up mà bị đẩy xuống đây luôn à! Lên lại nào!

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

mỉnh reg hết cho anh em rồi
trừ bạn thứ 8 chưa có link reg nên mình chưa reg, các bạn thông báo cho chủ hội vào update nha

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

danh sách ref của mình huyquyet01 - Nam3T9x - tradabkhn - minhhoangcom -netnet - magic2838 - killer8x

danh sách REF của site deltabux netnet killer8x magic2838 huyquyet01 htpt9 huy quyết chửa kik bây giờ là 15:27 sever thank you mọi người
Thằng yahoo sao ấy, không vao mail hoạt tk được để click cho bạn, tý mình kích hoạt được thì click ngay cho ban.ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week