Buồn với PayPal, limit hoài à, haiz......

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
Số là em tạo nhiều tài khoản paypal để chơi mmo, nhưng khi nhận được tiền rồi em muốn nhận gửi hết vào 1 acc chính của em, vậy mà paypal nó không cho gửi, mặc dù lúc đó mấy acc phụ của em bình thường, không hề bị limit gì cả, trong trường hợp chưa verify thì pp nó vẫn cho gửi tối đa 100$ qua các acc khác đúng ko các bác, vậy mà em gửi có mấy $ thôi nó cũng không cho, rồi em thử lại lần nữa, kết quả là nó limit luôn acc phụ đó của em, hic, đã vậy em lại đi thử thêm acc khác nữa, và cuối cùng nó cũng chịu chung số phận luôn với acc kia rồi, hix, chán đời quá. Em đã mail cho pp xin nó cho em chuyển tiền về 1 acc và đóng mấy acc kia là theo cách của mấy người khác nói trên mạng, không biết có được không nữa, hix. Pro nào có kinh nghiệm trong việc sử dụng nhiều acc pp xin chia sẻ cho em một ít với được không, pp nó làm thế này em nản quá, kiếm được chút tiền vất vả mà nó limit cái mất tiêu lun, chán quá đi, hix ! Help me !!!!!!!!

Bạn dại quá. Luật của nó là 1 người chỉ 1 acc, bạn chơi mấy acc thì nó limit là phải. Mình cũng đã từng làm như bạn, và cũng đã bị limit 1 chuỗi như bạn. Nhưng nếu bạn khéo thì mọi việc vẫn OK. Quan trọng nhất là mỗi acc phụ của bạn phải lấy tên người nhà, đến lúc bị limit thì giải quyết đơn giản. Bạn đừng có bảo là mấy acc phụ đó là của bạn. Đến cả công ty to xù mà còn bị PP nó suspend, ko thèm gỡ limit, nói chi đến cái acc nhỏ bé của bạn. Dùng paypal, quan trọng nhất là cái tên thôi, địa chỉ thì vẫn đổi ngon.

các acc pp phụ chơi cùng site mmo ah bạn
uhm, chơi ipanel, hix, chán thật đó, nó chơi ác mình quá đi, huhu :(
công sức làm offer, cuối cùng đổ đi hết, mệt mỏi và chán quá, hix

ac phụ ac chính lại log chung ip à :))

Em đã mail cho pp xin nó cho em chuyển tiền về 1 acc và đóng mấy acc kia là theo cách của mấy người khác nói trên mạng, không biết có được không nữa

paypal nó thik những người tự thú như bạn ...sau khi bạn gửi mail cho nó xong nó sẽ di chuyển ....limit về acc chính của bạn ;))

:binhsua122: không sao đâu đừng buồn .....có ta chung cảnh ngộ với cậu đây

:binhsua32: limit hơn 50$ bỏ không rồi đấy

Chán. Chủ threat đã thừa nhận mình dùng Mutil account ==> có thể không giúp được rồi :(

bạn phạm luật của nó đương nhiên là bị del acc rồi:)).đã cheat thì chấp nhận chuẩn bị tinh thần bị del acc đi:D.

bạn phạm luật của nó đương nhiên là bị del acc rồi:)).đã cheat thì chấp nhận chuẩn bị tinh thần bị del acc đi:D.
khổ thân bạn ấy quá, cheat tòe mắt mới đc $, lại bị pp trấn rồi lột !!

vừa ra quán tạo 1 cái acc paypal phụ để hold $, trừ cái họ ra cái tên bịa đại, ko biết có an toàn ko :m014:

mô phật, reg xong đi thú nhận với PP
PP sẽ đưa bạn làm tấm gương sáng =))

paypal nó thik những người tự thú như bạn ...sau khi bạn gửi mail cho nó xong nó sẽ di chuyển ....limit về acc chính của bạn ;))
đúng như thế đấy.
sau khi bạn gửi mail cho nó xong , nó sẽ ko cho gỡ nữa đâu, sẽ mất hẳn luôn nếu bạn ko có bank acc trùng tên với tên trong các PP phụ.

vừa ra quán tạo 1 cái acc paypal phụ để hold $, trừ cái họ ra cái tên bịa đại, ko biết có an toàn ko :m014:
Tui tạo 1 acc phụ ở máy cty, tên là Huỳnh VĂn Thổ. Chả sao, log trên máy nhà cùng PP chính, giờ vẫn ngon. Clear côkie, rs modem, log thưa ra, chắc là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom