Matrix BUÔN TRỨNG GÀ LÃI 3$ MỖI NGÀY

*** mẹ thg nhóc ác chủ thớt còn tính lên mặt dạy mình chơi mmo ạ =)), này thì lãi 1 cục rồi rút này =)). Sung sướng thế, có cay ko chứ hã :))))

Chủ thớt đầu tư 1200usd mới rút được 45usdt.
Nghe nói website nga nhưng check server lại đặt tại mỹ :D
Domain thì .online mua từ Namecheap 1.8usd / 1 năm Creation Date: 2020-04-29T08:50:53.0Z.
Đầu tư vào site kiểu này đúng là bái phục sát đất :D

Last edited:
Domain thì .online mua từ Namecheap 1.8usd / 1 năm Creation Date: 2020-04-29T08:50:53.0Z.
người ta làm tháng mấy chục K thì 1200usd như đi nhậu,chơi gà,massage giải trí thôi, bỏ 1200$ ra giải trí online mất cũng chẳng sao mà hên thì kiếm được tiền mà . Bạn có 100$ thì mình chỉ cách kiếm 5-10$ nhẹ nhàng mỗi ngày

người ta làm tháng mấy chục K thì 1200usd như đi nhậu,chơi gà,massage giải trí thôi, bỏ 1200$ ra giải trí online mất cũng chẳng sao mà hên thì kiếm được tiền mà . Bạn có 100$ thì mình chỉ cách kiếm 5-10$ nhẹ nhàng mỗi ngày
Help me. Vốn 100

Hôm nay mình giới thiệu đến ae cách tập làm người nông dân thời 4.0 ??
Game ấp trứng kiếm gà, cộng đồng vietnam - thai lan - trung quốc chơi rất mạnh

-Chơi game mà lại dc tiền $ , mọi người lại nạp tiền càng ngày càng nhiều hơn để sở hữu dc con gà
?
?
?
cho chúng ta 4,5$ mỗi ngày và tiền bán trứng
?
?
nữa ....Thế là được ăn cả 2 đầu
Chơi ít lãi ít ...Choi nhiều thì lãi nhiều
*Vd mua trứng ấp 8 tiếng lãi 1.5%
Ngày ấp trứng dc 2-3 lần( 3%- 4,5%) - Còn 1,5% sẽ vào con gà... khi đủ 300wrt thì sẽ cho con gà
-Khi có dc gà : thì bạn sẽ nhận dc 4,5$ +4,5 wrt +100warm mỗi ngày và 1,5% tiền bán trứng : bạn giao dịch mỗi ngày..
-Lãi mỗi ngày, đảm bảo không lỗ
-Có ai muốn kiếm tiền sương sương thì thì vào link này nhé, đảm bảo chỉ tận tình đến khi nào biết chơi thì thôi
?
?
?
?

Tài khoản mình đầu tư 1200$, site nạp rút qua cổng usdt nhé mọi người

View attachment 155094

Hướng dẫn cách chơi

View attachment 155095

Lãi suất ấp trứng sau mỗi 8-12 tiếng

View attachment 155096

Nhóm zalo hỗ trợ, ae nào chơi mình sẽ hướng dẫn tận tình đến khi biết chơi thì thôi

Ae đầu tư rồi mình sẽ add vào gruop tổng trên telegram để chơi cùng mọi người nhé

Cảm ơn tất cả !!! ??????
THÔI QUYẾT ĐỊNH RỒI ! RA CHỢ BUÔN TRỨNG :( CHỚ BUÔN TRÊN PC NÀY KO ỔN

Thg chủ thớt ngu học lắm, còn tính dạy cả mình chơi mmo =))))

@kensky djt me mày luôn :))), sao nhóc ác, rút dc tiền chưa hay lại gãy mồm :))))

Định chơi mà giá 300$ chát quá

Site của Nga đúng thật rất nguy hiểm.
Nếu các Bác đặt trọn niềm tin xin vô SIte này của em. Chúng ta cùng cố gắng lách qua nguy hiểm cho 1 tương lai mới!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom