Matrix BUÔN TRỨNG GÀ LÃI 3$ MỖI NGÀY

kensky

Hero
Reactions
102
MR
0.054
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay mình giới thiệu đến ae cách tập làm người nông dân thời 4.0 ??
Game ấp trứng kiếm gà, cộng đồng vietnam - thai lan - trung quốc chơi rất mạnh

-Chơi game mà lại dc tiền $ , mọi người lại nạp tiền càng ngày càng nhiều hơn để sở hữu dc con gà
?
?
?
cho chúng ta 4,5$ mỗi ngày và tiền bán trứng
?
?
nữa ....Thế là được ăn cả 2 đầu
Chơi ít lãi ít ...Choi nhiều thì lãi nhiều
*Vd mua trứng ấp 8 tiếng lãi 1.5%
Ngày ấp trứng dc 2-3 lần( 3%- 4,5%) - Còn 1,5% sẽ vào con gà... khi đủ 300wrt thì sẽ cho con gà
-Khi có dc gà : thì bạn sẽ nhận dc 4,5$ +4,5 wrt +100warm mỗi ngày và 1,5% tiền bán trứng : bạn giao dịch mỗi ngày..
-Lãi mỗi ngày, đảm bảo không lỗ
-Có ai muốn kiếm tiền sương sương thì thì vào link này nhé, đảm bảo chỉ tận tình đến khi nào biết chơi thì thôi
?
?
?
?

Tài khoản mình đầu tư 1200$, site nạp rút qua cổng usdt nhé mọi người

Hướng dẫn cách chơi

Lãi suất ấp trứng sau mỗi 8-12 tiếng

Nhóm zalo hỗ trợ, ae nào chơi mình sẽ hướng dẫn tận tình đến khi biết chơi thì thôi

Ae đầu tư rồi mình sẽ add vào gruop tổng trên telegram để chơi cùng mọi người nhé

Cảm ơn tất cả !!! ??????

Last edited:
Trời ạ, một con gà 300$, mua vàng còn k có giá đó thớt ơi
Vàng có giá đó rồi nha bạn;) Còn gà mà giá đó thì hơi căng o_O

Trước giờ mình không có ấn tượng lắm với mấy site Nga, không hiểu sao cứ thấy web mà có tiếng Nga là máu lên não, kaka:p
Vàng có giá đó rồi nha bạn;) Còn gà mà giá đó thì hơi căng o_O

Trước giờ mình không có ấn tượng lắm với mấy site Nga, không hiểu sao cứ thấy web mà có tiếng Nga là máu lên não, kaka:p
Mình rất ít khi đụng vào site Nga, nhất là cái thể loại nuôi trồng này nữa. Nga nó là chúa trong mảng này, cơ mà lãi được của nó chắc cũng mòn xương :oops:

Mình rất ít khi đụng vào site Nga, nhất là cái thể loại nuôi trồng này nữa. Nga nó là chúa trong mảng này, cơ mà lãi được của nó chắc cũng mòn xương :oops:
Lãi mạnh nhé bác, ko mòn xương đâu

Lãi mạnh nhé bác, ko mòn xương đâu
Mình hỏi thăm phát, bác đầu tư 1k2, đến nay là bao lâu rồi và lãi được nhiêu rồi nhỉ?

Mình hỏi thăm phát, bác đầu tư 1k2, đến nay là bao lâu rồi và lãi được nhiêu rồi nhỉ?

Mình chơi hơn tuần rồi, lúc đầu đập 1k5$ nạp ra rút vào tính đến giờ lãi gần 300$

Nó thật do mình không có ví payeer nên ghét thôi, tại không thích đồng Rub ấy mà

Nó thật do mình không có ví payeer nên ghét thôi, tại không thích đồng Rub ấy mà
thì tiếng anh mà bác
chỉ nạp rút qua cổng usdt thôi, ko có rub

:popo_big_smile: Mà sao không thấy tặng j cả, vào mua trứng nào cũng k đc, phải nạp vào mới chơi đc à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom