Buồn.....Rất rất buồn :(

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.570
Follow me on Facebook
Em cảm thấy buồn rất rất buồn ,8/3 nay em sẽ nhớ mãi ,
Buổi chìu sms cho em hỏi tối nay đi dạo, ẽm nói mắc ăn đám cưới 9h mí đi dc, em cũng ok cười hahaha,
Tối chờ mãi tưỡng không đi, 9h em gọi điện ra quán.....chở , bay vào thay đồ đi ngang qua chổ bán bông vào mua bó trả mãi còn 30k :(
Đi ra chỗ ẽm , thấy ẽm đứng tới gần thấy thêm con gấu bông, hơi buồn ......
Chở đi dạo+con gấu bông nữa thấy buồn chịu không dc cái buồn mà chân tay bũn rũn đạp xe không nổi :(
Chở đi xíu em hỏi zui chở lại chỗ cũ nha rồi kêu bạn chở về ẽm nói tùy chú ak hjhj
Thà đừng có con gấu bông , không biết là gấu bông ai cho nhưng buồn éo chịu dc
Em thấy bó hoa không bằng dc con gấu bông nhưng cũng tặng ẽm chứ biết làm gì
Chã biết là tình yêu hay tình bạn mà buồn quá
buồn...............

Reactions
717
MR
1.616
trời, thương thật thì hỏi ngay lun đi bác ngại gì thời nay nữa. mà e khoái nhất đoạn bác kể mua bó bông trả còn 30K đó, sao hay thế, e mua chắc chả bao h trả, tại ko quen.

Viettiep1007

Junior
Reactions
95
MR
0.000
e 8/3 mưa chả đi đâu ở nhà cả ngày lẫn tối sáng nói ngớt mưa qua chở gấu đi sắm đồ. gấu bảo mưa sợ e ốm mới gấu bảo gấu có thiếu gì đâu đi sắm cũng chả biết sắm gì để hôm nào trời đẹp đưa gấu đi dạo là đc. có gấu nào như gấu của e không :D

Bác nói thẳng ra với iem ấy đi :D
thâu bác mới học 11 , nếu của em thì của em không ai lấy dc
cảm thấy không được thì không nên cố, cứ vấp ngã thì mới khôn ra được :)
ùm nhưng cái gì đầu tiên cũng buồn hơn mấy cái sau
Nếu có thằng nào tặng chắc ẽm chả rảnh đi với cậu đâu.
em cũng nghĩ vậy nhưng rất buồn

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
hehe, cậu có suy nghĩ như thế này là đã thua người ta 50% rồi đấy... kể cả hnay đi mà em nó có thêm còn ip5s nữa thì cũng ko sao, càng vui, vì còn đi chơi với mình là mình lúc nào cũng có cơ hội :D

Ks2T

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Em nó chịu ngồi xe đạp là tốt đấy. hehe. mà kệ cha nhà nó đi. đời còn dài. gái còn nhiều. lo gì :D

8-3 mà bùn chi cho mệt xác...
Hum 14-2 sao hok nghía coi ẽm có hộp socola nào chưa !?
em có hỏi có ai tặng quà không như nói không chã hỏi nữa
mới yêu rồi, kiếm nhiều lúa vô sắm xe xịn chơi mạnh tay vô, đừng mất tự tin thế là thua chắc
hjhj em là vậy mà cảm ơn bác sắm cái vỏ cũng không dc gì

e 8/3 mưa chả đi đâu ở nhà cả ngày lẫn tối sáng nói ngớt mưa qua chở gấu đi sắm đồ. gấu bảo mưa sợ e ốm mới gấu bảo gấu có thiếu gì đâu đi sắm cũng chả biết sắm gì để hôm nào trời đẹp đưa gấu đi dạo là đc. có gấu nào như gấu của e không :D
ngốc thế, bảo mưa sợ ốm là ko đi à, mưa chui vô nhà nghỉ mới dễ, hehe

bác là chuột sa chĩnh gạo rùi, cố gắng hốt ẻm nge.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week