Ask [Buồn] Làm Thế Nào Để Đỡ Hối Hận ?

Status
Not open for further replies.
Tốt nhất đừng wan tâm tới bet nữa bạn ơi :|, bạn bet thật là thua, còn bet ảo là win ! Đời lạ vậy :(

Ăn chơi sợ gì mưa rơi!:binhsua06:

Đã ân hận hối tiếc thì bỏ cái dòng cuối đi nhé bạn, còn nếu muốn bet tiếp thì bỏ những lời than vãn ở đầu đi, ghi ra trận bet tối nay thôi... xác cmn định chứ ??? :))
P/s : chia buồn cùng bạn !

Đời còn dài

Nhìu người vào tù ra tội , còn có thể làm lại từ đầu hết mà :binhsua06:

chủ thớt định làm nhụt chí a e bet à. vote 1 phiếu mod move bài này qua box chat.
Vẫn có n` người kiếm được bẳng bet mà. Chỉ cần biết kiềm chế bản thân trước cảm dỗ thôi. Nếu như bet là 1 nghề nguy hiểm như mọi người nói thì 1 newbie như tớ kiếm đâu ra vốn để đầu tư vào những thứ xa xỉ như HIYP hay là forex, invest, ...
Nói thật thì tớ là 1 ng` ngu dốt ( sau khi viết ra những dòng suy nghĩ này thì có thể 1 số ng` bảo tớ ngu, ok tớ nhận hết), tớ k biết offer, k biết ptu( đọc hướng dẫn trên 4rum mà đếk hiểu j), chỉ biết mỗi captcha. Captcha thì như mọi ng` biết không kiếm được nhiều: 3-5$/ngày, nhất là các dự án như qlink ( giảm rate), captchatypers ( load k nhanh), pix ( tính rate theo pri), ...
Vậy nếu bg không bet thì tớ làm cách nào để có vốn forex hay invest, ...
Topic này tớ thấy toàn những ng` không chơi hoặc chơi thua vào post bài làm nhụt chí những ng` tham gia bet như tớ. >.<
Vì vậy vote 1 phiếu move topic này sag box chat :binhsua02:
Gạch đá thoải mái đi m.n

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,949
Latest member
TuanDarcy