*** bủng và tác hại.

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chat with me via Skype
Dính vào nó từ lần vào Nam lập nghiệp năm 2009,hồi đó chơi nhỏ dần dần vỡ acc - 20tr,cày cuốc trả xong hứa bỏ luôn ko chơi nữa.Cày trả xong về lại quê sống bình yên 1-2 năm,năm sau đó có aff cúp cá chơi 1-200k với mấy đứa em,dần dà chơi tới cả ngoại hạng v.v,âm thêm 75tr và lại hứa bỏ lần 2.Được vài năm sau vẫn tiếp tục dính vào,đến h đã âm hơn 500tr,lối nào về tôi hỡi,nhiều lúc ra cầu thẫn thờ vài tiếng đồng hồ nhưng sợ chết lại ko dám nhảy,ai chưa dính thì tốt nhất đừng nên dính,còn đã và đang thì nên dừng,đừng như tôi.Giờ công việc cũng ko $ bạc cũng ko,xưa hay cày kiếm code gift giờ máy mủng cắm hết,$ sống còn mong manh,đường nào cho tôi đây tôi ơi....
chưa chết sợ gì chơi tiếp xong nghe bài :D:D:D này và tự ngẫm :D:D:D ra cầu thẫn thờ vài tiếng đồng hồ nên nhảy hay là không cờ bạc :oops::oops::oops:đừng lại bảo lâu lâu lại ghiền :D:D
Lỡ rồi làm vài tép cho nó xong luôn đi anh ơi ! tiền khó kiếm em cày youtube ngày đêm mong lo cho tương lai, hứa với đời không rựơu không cờ bạc, ít qua bạn bè .Bây giờ hối hận còn kịp đó ắc sẽ thành pro` :oops::oops: :oops:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week