bro nào có kinh nghiệm treo máy kiếm $ share ít nhá

mikamokedo

Hero
Reactions
559
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là chuẩn bị có cái máy bàn riêng sẻ chạy 20/24h rồi. lâu nay k quan tâm đến mấy cái vụ treo máy lắm vì k có đk. nay có oy nên mún học hỏi a e kiếm thêm tý $ trả tiền điện ngoài các khoản kia.
ai biết chỉ mình với nha.
tks all.
chào thân ái và quyết thắng! :binhsua156:

- Vagex, gomez, mấy cái tools autoclick (có auto reload) trong box MMO tools....
- Một số trang auto surf có đổi credits sang tiền

Upvote 0
2-3$ thì t gọi mày là bố
(trừ khi mày có ref nhiều hay bỏ tiền mua vps mà treo) =))

dm đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm . tau nói chỴn đàng hoàng đếu cần mày hằn giọng lên thế .
=> click. vãi lầu chin su

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

Làm cách nào mà 2-3$ vậy
đây bạn => click

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Vagex: bèo quá, ko nên chơi
gomez: may rủi

KL: cuối tháng ko đủ tiền điện và sửa máy

- Chủ topic muốn treo máy thì mời chú m support nhé, m support vài trang treo máy mà kiếm đc vài chai 1 tháng xem. Đã kiếm thêm còn đòi hỏi....vãi luyện

Upvote 0
dm đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm . tau nói chỴn đàng hoàng đếu cần mày hằn giọng lên thế .
=> click. vãi lầu chin su

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

đây bạn => click

cái blog của bạn dễ đến 10 popup chứ chả mình vào phát đơ máy luôn tắt java đi mới xem đc bth:D
cái tạo n` user 1 máy đã ai làm đc đâu bạn làm đc show pr00f coi... mà hình như bác có cắm máy 5 user đâu mà biết chém gió chứ gì mà

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

- Chủ topic muốn treo máy thì mời chú m support nhé, m support vài trang treo máy mà kiếm đc vài chai 1 tháng xem. Đã kiếm thêm còn đòi hỏi....vãi luyện
Máy mới phải xem lại mày ổng nói đúng r còn gì có gì sai đâu- đúng là cái loại ng` khác ko nghe í mình thì sủa lung tung!

Upvote 0
cái blog của bạn dễ đến 10 popup chứ chả mình vào phát đơ máy luôn tắt java đi mới xem đc bth:D
cái tạo n` user 1 máy đã ai làm đc đâu bạn làm đc show pr00f coi... mà hình như bác có cắm máy 5 user đâu mà biết chém gió chứ gì mà

Làm dc hay k thì là tùy bạn . Mình đâu tuyển ref nên cũng k cần giải thik kỹ càng .
Còn proof với bài viết này tớ viết cách đây cả tháng òi h lại đi đào mộ mệt . :binhsua52: tha cho mềnh đi

đây có cái ảnh 1 acc xem tạm . ( cúp điện luân phiên vụ này móm )

Last edited by a moderator:
Upvote 0
choi captcha di ngay lai duoc 3$ roi thang 90$ du tra tien dien roi.

thue 1 em go captcha toi thang tra tien luong cho no con du thi tra tien dien.

co vo hay em gai cang tôt khoi tra tien cong.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week