Waiting for Answer Brian k1984brian vào đây đối chứng,nghi ngờ scam 500wmz

Status
Not open for further replies.
sao vụ này các mod xử lý chậm thế nhỉ, mình cũng đã từng dính phải 1 vụ tương tự, do sai lầm của tmod mà mình bị scam, cuối cùng tmod đã nhận 100% trách nhiệm đó thôi, vụ đó các mod làm việc rất nhanh. Còn vụ này chưa nói đến ai là scam, nguyên cái việc quote vô trách nhiệm cũng đáng phải chịu trách nhiệm 100% rồi, mà lại để kéo dài đến 4 ngày
bác cũng bị scam ak :D

chẳng có nhẽ COCC, việc qoute ẩu của bị cáo dẫn đến thiệt hại cho mem thì phải chịu trách nhiệm 100% rồi còn bàn đến bao giờ nữa, nếu <100% sẽ tạo ra 1 tiền lệ cho scam sau này lợi dụng thôi, chúng nó cứ đóng bảo hiểm rồi vào quote bừa, xong rồi phủi đít rũ bỏ trách nhiệm, đền bù < 100% chúng nó vẫn lãi

Vụ này chả cần sàn lọc j cả lỗi quote dẫn đến scam thường 100% tước quyền ex vv vì vô trách nhiệm xong
Mình nói thật chả có cảm tình với bqt forum tí nào đổi ngược vụ này mem gd mà quote sai thì chắc vụ này xong lâu r .
vote cho bạn với cmt này.keke:rolleyes:

Mày có bị vấn đề đọc hiểu ko? mày biết 70-30 là gì ko?
Mày chứng minh thằng ex scam đi ? Chưa thằng nào dám khẳng định ex scam nhé ở đó mà phán "phần lớn mọi người". Đã vậy còn theo dõi từ đầu tới giờ nữa vãi cả thằng trẻ trâu
:D:D:D cay cú thế :p:p:p

Mày có bị vấn đề đọc hiểu ko? mày biết 70-30 là gì ko?
Mày chứng minh thằng ex scam đi ? Chưa thằng nào dám khẳng định ex scam nhé ở đó mà phán "phần lớn mọi người". Đã vậy còn theo dõi từ đầu tới giờ nữa vãi cả thằng trẻ trâu
:D bình tĩnh đi bác ơi. cũng ko chắc là ex là scam nhưng mà cái thái độ thì đúng là không chịu được, quá vô trách nhiệm.

Đề nghị @danhmay24h tháo cái avatar of @hoangngoc xuống nhé, trong mmo ai mà cũng để avatar kiểu này thì chẳng còn ai dám vào mmo, fải bổ sung rule chứ mình thấy rất nhiều người comment góp ý. @hoangngoc cậu thích thì cứ in ra tấm poster treo trong phòng of cậu, đừng nên hấp dim mắt người khác như thế nhé.

Sorry bên lề chút
Avatar bác hoangngoc nhìn phê quá =)) e mượn vài ngày :D:D

Tôi cũng chuẩn bị đóng BH Và vài cái YAHOO fake để kiếm vài vụ quocte giao dịch đễ kiếm tiền tiêu tết đây. lôi tôi là confirm ẩu nên tôi chịu 50% tiền phạt và tôi còn 50% lãi :D (Nếu vụ này mà chỉ tính 50/50 thì sau này k biết còn bao nhiêu vụ EX fake yahoo scam và chủ động PM con mồi hòng quocte ẩu để ăn cam sành)

Đề nghị @danhmay24h tháo cái avatar of @hoangngoc xuống nhé, trong mmo ai mà cũng để avatar kiểu này thì chẳng còn ai dám vào mmo, fải bổ sung rule chứ mình thấy rất nhiều người comment góp ý. @hoangngoc cậu thích thì cứ in ra tấm poster treo trong phòng of cậu, đừng nên hấp dim mắt người khác như thế nhé.

Sorry bên lề chút

ok bạn, khi nào forum bổ xung rule mình sẽ tháo. Cả forum lớn thế này mà phải update rule vì cái ava của dân đen như mình thì đáng tháo lắm chứ.

Avatar bác hoangngoc nhìn phê quá =)) e mượn vài ngày :D:D

chân tay nhanh lẹ, quả không hổ danh dân Nam Định

Tôi cũng chuẩn bị đóng BH Và vài cái YAHOO fake để kiếm vài vụ quocte giao dịch đễ kiếm tiền tiêu tết đây. lôi tôi là confirm ẩu nên tôi chịu 50% tiền phạt và tôi còn 50% lãi :D (Nếu vụ này mà chỉ tính 50/50 thì sau này k biết còn bao nhiêu vụ EX fake yahoo scam và chủ động PM con mồi hòng quocte ẩu để ăn cam sành)
Qúa chuẩn.Nếu không giải quyết triệt để vụ này thì còn nhiều vụ tương tự sãy ra.

bác cho em ké với. đóng BH 50tr luôn. scam cho ngọt :D

có gì mình cũng theo bạn làm để kiếm tiền tiêu tết :D

luật nó gọi là "ÁN TIỀN LỆ" mà. về bán con trâu làm cái BH thôi

Thớt đã đồng ý 80% rồi !
Cũng coi như đây là bào học cho thớt vì mmo lắm cọp nhiều beo, gà tý nó xơi tái ngay mồ hôi côg sức

Và cái tỉ lệ này cũng hợp lý

Chứ mấy cụ ép người ta 100% , khác gì người ta nhận là scamer nên " không ăn đc phải trả "

80% coi như trách nhiệm phải bồi thường và là kinh nghiệm cho các ẽchange khác

Nếu người ta không scam , mà vô tình bị thằng thứ 3 lừa cả bên sell Z và exchange quote thì có phải tội người ta không , vừa mất tiền , vừa mang tiếng là thằng scamer

Có người danh dự chỉ 20k , có người thì danh dự 20tr không mua nổi 1 phần !

Nếu vậy thì yêu cầu người bán phải tỉnh táo chứ ko phải ẩu theo. Quote ẩu thì ko giao dịch có gì đâu mà lăn tăn thế. Còn bạn muốn scam thì khuyến khích vì làm ex phải dc Veri tài khoản từ BQT
Và hơn vậy nữa tôi sẽ canh mấy cái quote ẩu của cậu scam ngược lại cậu :D ăn 50%

Vụ việc hôm nay đã đến ngày thứ 4, nói thật mình cũng rất nóng lòng, tiền cần sử dụng nên mình mới ex về VND thôi. Mình xin đưa ra mức bồi thường dựa trên 10tr tiền bảo hiểm của bị cáo như sau :
- Mình sẽ nhận bồi thường 80% tức là 8tr đồng,số còn lại coi như trách nhiệm những sai sót của mình,mình chịu mất.
- Đề nghị phạt bị cáo 10-15% sung vào quỹ từ thiện của web, vì cái tội trốn tránh trách nhiệm,câu giờ lòng vòng,ko phối hợp xử lí sự việc.Ở đây mình ko nhắc tới việc quote ẩu thả làm mình bị mất tiền vì 80% kia chính là hậu quả mà bị cáo phải nhận cho việc đó.
Trên đây là ý kiến cũng như lời đề nghị bồi thường của mình,hi vọng BQT xem xét và đưa ra kết luận hợp lí,nhanh chóng.
mình thấy ko nên đồng ý 80% phải lấy 100% còn việc từ thiện thì sau khi lấy 100% bạn trích ra 20% đóng góp vào quỹ từ thiện cũng đc, cái tội thằng ẽ láo nháo .

mình thấy ko nên đồng ý 80% phải lấy 100% còn việc từ thiện thì sau khi lấy 100% bạn trích ra 20% đóng góp vào quỹ từ thiện cũng đc, cái tội thằng ẽ láo nháo .
Bác nói chuẩn, tự nhiên không không mất 2tr, mình nghĩ trường hợp này ex scam 100%

đóng bảo hiểm thì phải chiu bỏ tiền ra để mua lại danh dự chứ, ai lại kỳ kèo 20% mang tiếng thêm thì có :eek:

100% nhe thớt :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,080
Latest member
nguyenbhuy

Most viewed of week

Most discussed of week