• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

BQT xem xét

justin.kt23

Newbie
Reactions
157
MR
0.000
Bây giờ mình thấy trên MMO lại nổi thêm một nghề nữa là lính đánh thuê
khỏi cần nói thì ai cũng biết đó là nghề gì rồi
Mong BQT và mod box report scam xem xét lại rules khi post bài tại box này, ví dụ như những ai mún post bài report thì phải pm mod của box và send proof cho mod xem xét, ok mới cho post bài
và newbie thì cần xem xét kĩ hơn
chứ hiện h tình trạng lính đánh thuê kiểu này thì cứ clone nich rồi lên làm hạ uy tín của ngừoi khác, mình thấy rất bất bình
đây là ý kiến riêng mình, mong BQT và mod xem xét

vote cho ý kiến hay
dạo này có nhiều cái report scam nhảm nhí vô cùng, nhưng thông qua mod như thế này có bất tiện quá không?

Upvote 0
vote cho ý kiến hay
dạo này có nhiều cái report scam nhảm nhí vô cùng, nhưng thông qua mod như thế này có bất tiện quá không?
mình cũng chỉ đưa ra cái ý kiến này thui, mọi người nghĩ được ý tưởng gì hay hơn ko

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

mình thấy đúng
không nên để ai report scam mà mới reg nick này nọ.........trên 50 post mới đc :D
50 post thì spam vài hồi là đc cậu ak :(

Upvote 0
Bây giờ mình thấy trên MMO lại nổi thêm một nghề nữa là lính đánh thuê
khỏi cần nói thì ai cũng biết đó là nghề gì rồi
Mong BQT và mod box report scam xem xét lại rules khi post bài tại box này, ví dụ như những ai mún post bài report thì phải pm mod của box và send proof cho mod xem xét, ok mới cho post bài
và newbie thì cần xem xét kĩ hơn
chứ hiện h tình trạng lính đánh thuê kiểu này thì cứ clone nich rồi lên làm hạ uy tín của ngừoi khác, mình thấy rất bất bình
đây là ý kiến riêng mình, mong BQT và mod xem xét
pm mod box là ko khả quan. tốt nhật là khi repost topic đó để BQT cùng vào xem nó khách quan hơn. sau khi mà cả ban quản trị xem xét proof và đồng ý để pub thì bài đó sẽ đc pub. và nếu mà kì công hơn thì bài đó chỉ có người tố cáo. người bị tố cáo và BQT xem đc thôi sau khi BQT nhất trí là cho pub để report thì các mem khác vào chém.
còn việc quy định một số post nhất định mới report thì ko hợp lý. vì nếu bị cam thực sự thì để cho mem vào report
vài góp ý

Upvote 0
mình nghĩ nên quy định số post để đc report scam thì hay hơn! trên 50 post thì có vẻ lời nói đáng tin chút

Upvote 0
Không cần đâu, nếu như mình quang minh chính đại thì ko phải sợ mất uy tín.
Cứ cho report, giải quyết xong:
- Trả tiền: xoá bài.
- Vu oan: xoá bài + ban vĩnh viễn

Về việc số lượng post: các thành viên ở diễn đàn khác cũng muốn sang đây report, reg nick mới cũng phải dc report chứ.

Upvote 0

Về việc số lượng post: các thành viên ở diễn đàn khác cũng muốn sang đây report, reg nick mới cũng phải dc report chứ.

Đúng rồi,mình cũng phải công bằng,vì có 1 số newbie bị scam,nên cho họ cơ hội để tranh chấp hoặc cảnh bảo với mọi người chứ. CÒn mấy topic chém gió hoặc vu khống người khác thì Mod sẽ có cách xử lý. Ai cũng có quyền ngôn luận hết mà

Upvote 0

cái này mình ko đồng ý
ai cũng biết tâm lí dân mmo là luôn sợ scam
h có ai dính dáng tới chữ scam là bị tránh xa ngay, dù là bị vu oan, vì có nhìu người khác không bị dính
như thế làm ăn thế nào đc nữa
mong BQT xem xét

Upvote 0
cái này mình ko đồng ý
ai cũng biết tâm lí dân mmo là luôn sợ scam
h có ai dính dáng tới chữ scam là bị tránh xa ngay, dù là bị vu oan, vì có nhìu người khác không bị dính
như thế làm ăn thế nào đc nữa
mong BQT xem xét
cây ngay ko sợ chết đứng ,nếu bạn ko scam thì vào trình bày thôi, giả sử mình ghét bạn mình là mod mình vào tố cáo bạn thì sao, cũng vậy thôi, quan trọng là do bạn có scam hay ko , ko scam thì có gì phải sợ!

Upvote 0
mình cũng đồng ý chủ thớt.nếu mà bị oan rùi thì dù dc minh oan thì các member sau sẽ nghĩ là,ng bị oan ít nhiều cũng đã làm gì mà bị ng ta ghét,đến nỗi bị vu oan.->1 lượng member ko nhỏ sẽ ko tin tưởng.rất là đáng tiếc .
cứ pm trc mod đi.nếu mod quá tải thì tuyển thêm mod chuyên tiếp nhận ý kiến của ng dân ^^

Upvote 0
cây ngay ko sợ chết đứng ,nếu bạn ko scam thì vào trình bày thôi, giả sử mình ghét bạn mình là mod mình vào tố cáo bạn thì sao, cũng vậy thôi, quan trọng là do bạn có scam hay ko , ko scam thì có gì phải sợ!
=)) cây ngay không sợ chết đứng nhưng vẫn ko bằng giết nhầm còn hơn bỏ sót
h ngừoi cạnh tranh đầy ra đó, mình có dính dáng tới rồi thì sao thu hút đc mem mới nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom