BQT bất tài, vạch mặt 2 scammer 5Tin, s2_lhe0 thì bị trù dập

Status
Not open for further replies.

captchaguru

Banned
Reactions
38
MR
0.000
nhận ra tao là ai hả 5Tin ;)) ức ko, suýt scam đc mà bị tao bóc mẽ nên vừa bị unset còn ko scam đc ai nữa ;))
cái vụ con mod sadlove tao éo thèm nói nữa. con ranh ấy nhục vcl mà vẫn sủa trên chatbox to mồm tao *** thèm chấp con trẻ trâu ấy ;))
Đm, to mồm chửi rồi ban nick tuonglaimmo của tao. Rồi lúc admin nói thì kêu là :
_ em đâu có chửi tuonglaimmo đâu ;)) em chỉ nói phong long thôi
_ em đâu có ban tuonglaimmo vì chửi mod đâu, mà em nghi là thế này thế kia nên tạm ban , bây giờ ko có gì thì unban
(mày ghi là chửi mod hổ báo lắm mà sao giờ chối vậy hả sadlove=)) )
(xin lỗi anh là anh *** có cần unban un biếc gì hết :))
admin nghĩ bảo unban xong là để dẹp yên chuyện này à =)) mình là mình éo có cần, mình vẫn vào forum để lo việc của mình, còn ai scam thì kệ mẹ nó, giúp bạn làm việc bạn lại bênh con trẻ trâu kia à =))

Đm nào là 5Tin, s2_lhe0 ko có bố mày vào ép chúng nó lộ đuôi scam ra thì xem giờ này có bao nhiêu người scam, Đm đúng là ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.

Đm bọn BQT trẻ trâu, chả làm *** gì cho forum cho mem chỉ đc cái tinh tướng rồi lên chatbox mang vú mang *** ra dụ mấy thằng dại gái cho mấy cái acc scan zeek chứ làm *** gì cho đời

toàn 1 lũ trẻ trâu, nhờ chúng mày forum này *** còn 1 pro nào ra hồn, *** có cánh kiếm tiền nào mới. forum sớm lụi tàn vì BQT như *** :))

Chào các bạn,

Sau quá nhiều việc mà hầu hết đều có liên quan một phần đến BQT, nên BQT muốn tất cả các MOD đều phải được Verified thông tin cá nhân trước.

Đây là thông tin bắt buộc nên những MOD / Trial MOD nào không báo danh trong vòng 7 ngày, tức là hết ngày 02/07/2012. Mình sẽ buộc phải UNSET MOD / Trial MOD của bạn. Hy vọng các bạn thông cảm

Thân

Không nhầm thì 5Tin scam sau ngày 02/07/2012, mới được unset 2, 3 hôm trước nên rất mong Admin Shin pub info cho AE xử lý theo ý muốn ;)

PS: đừng thắc mắc sao tớ lôi ra, chỉ là copy giữ lại xem sau này BQT có làm đúng những gì mình nói hay không thôi :)

Ơ mod đây mà bị un lúc nào thế? có phải từ cái vụ topic j đó hok

http://mmo4me.com/showthread.php?64070 tự xin xuống cậu à :D

bác Bin h sướng nhỉ, chỉ cần hóng ko cần suy nghĩ mệt người

Nhiều khi người ta nghĩ uy tín có thể mua được = tiền, = info nên tớ chịu thôi :D

Upvote 0
4r ko có Mod cũng giống như 1 4r chết mà thôi, chỉ là điểm viếng cho những spammer.

Upvote 0
haizzzzz . mình là new mem. mà thấy 4rum ầm ĩ quá choy lun :binhsua10: làm sao mà có thể cùng nhau make măn ny ở 4rum ko đoàn kết thế này :binhsua140:

Upvote 0
haizzzzz . mình là new mem. mà thấy 4rum ầm ĩ quá choy lun :binhsua10: làm sao mà có thể cùng nhau make măn ny ở 4rum ko đoàn kết thế này :binhsua140:
ở vn ko có khái niệm cùng nhau kiếm tiền đoàn kết,quan trọng ai dc ai mất thôi

Upvote 0
uytinlagi có tài nên mới scam đc đó các bợn :binhsua24:Scam là cả 1 nghệ thuật và ng scam là 1 thằng bệnh :binhsua29:

Upvote 0
4rum dạo này sóng to gió lớn nổi lên đầy trời
ps ai vô tội thì đóng cửa đi tu như mình này :binhsua20:

Upvote 0
biến cmnd lắm thằng như mày qua mà chơi với ccc đi nhé nói người khác trẻ trâu già mà ăn nói như con nít còn nhục hơn forum của mình mày à mày nghĩ mày là ai người sáng lập forum à có giỏi có tài năng làm 1 forum khác cạnh tranh với mmo4me đi rồi tính còn non tay lắm cứ nghĩ mình tài giỏi

Upvote 0
làm mod cũng khổ :m003:
làm mem cũng khổ :m003:

Tốt nhất là làm người VÔ DANH
Thìng thoảng ngó qa 4rum xem có j hót mà hóng :m131: hết hót rồi lại tiếp tục kiềm tiền :m190:
Tránh xa sự bộn bề của sã hội mmo :m131:

Upvote 0
Xã hội bây giờ phức tạp nhở. Mới vào 4room một thời gian hết vụ cảnh sát đến vụ này. Haiza. Thấy ăn tìm đến thấy oánh nhau chạy đi . Đi thôi :m094::m094:

Upvote 0
nhiều rep chửi tục thế nhỉ?
mod xem thế nào :binhsua27:

Upvote 0
tốt nhất bh làm mod là phải có ảnh cá nhân rồi địa chỉ , sdt , ... chỉ Shin biết cũng đc hoặc pub lên thì càng tốt :binhsua20:
ko thì có ex cũng đc :binhsua25: chuyên làm trung gian lấy phí và thông tin phải pub đầy đủ và đc vertified để anh em còn tin tưởng:binhsua17:
thà mất 1 vài đồng mà tránh đc scam còn hơn ko :binhsua31:

Upvote 0
Có hơi chửi tục 1 tý nhưng mà nhìn chung là nói đúng sự thật.Nhìn số lượt tks cũng biết người đọc nhìn ra được vấn đề bên trong của forum r.Mong BQT khắc phục.Ai bợ đít hay tỏ vẻ nguy hiểm thì đọc đọc trong topic này biết liền.:binhsua26:

Upvote 0
scam là 1 nghệ thuật và scammer là 1 nghệ nhân,banned hết đi.BQT làm việc kiur j thế hả?gọi Admin ra xử lý gấp,xử chém theo pháp luật

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom