BQT bất tài, vạch mặt 2 scammer 5Tin, s2_lhe0 thì bị trù dập

Status
Not open for further replies.

captchaguru

Banned
Reactions
38
MR
0.000
nhận ra tao là ai hả 5Tin ;)) ức ko, suýt scam đc mà bị tao bóc mẽ nên vừa bị unset còn ko scam đc ai nữa ;))
cái vụ con mod sadlove tao éo thèm nói nữa. con ranh ấy nhục vcl mà vẫn sủa trên chatbox to mồm tao *** thèm chấp con trẻ trâu ấy ;))
Đm, to mồm chửi rồi ban nick tuonglaimmo của tao. Rồi lúc admin nói thì kêu là :
_ em đâu có chửi tuonglaimmo đâu ;)) em chỉ nói phong long thôi
_ em đâu có ban tuonglaimmo vì chửi mod đâu, mà em nghi là thế này thế kia nên tạm ban , bây giờ ko có gì thì unban
(mày ghi là chửi mod hổ báo lắm mà sao giờ chối vậy hả sadlove=)) )
(xin lỗi anh là anh *** có cần unban un biếc gì hết :))
admin nghĩ bảo unban xong là để dẹp yên chuyện này à =)) mình là mình éo có cần, mình vẫn vào forum để lo việc của mình, còn ai scam thì kệ mẹ nó, giúp bạn làm việc bạn lại bênh con trẻ trâu kia à =))

Đm nào là 5Tin, s2_lhe0 ko có bố mày vào ép chúng nó lộ đuôi scam ra thì xem giờ này có bao nhiêu người scam, Đm đúng là ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng.

Đm bọn BQT trẻ trâu, chả làm *** gì cho forum cho mem chỉ đc cái tinh tướng rồi lên chatbox mang vú mang *** ra dụ mấy thằng dại gái cho mấy cái acc scan zeek chứ làm *** gì cho đời

toàn 1 lũ trẻ trâu, nhờ chúng mày forum này *** còn 1 pro nào ra hồn, *** có cánh kiếm tiền nào mới. forum sớm lụi tàn vì BQT như *** :))

BQT này như có ai bầu ra đâu !!! Đề nghị cải tổ gắp nếu còn muốn có chỗ kiếm ăn !!! MOD như thế này thì làm đc ****** gì !!! FORUM sớm lụi tàn !!!

Upvote 0
Ê. mày nhớ tao là ai không :m021:
Mày đã từng nói
Nếu trong ngày hôm nay tao không bị unset mod
và bị ban
mày thề mày không làm người đúng ko :m146:
Khôn thì biến vào cái nơi xó xỉnh nào đó núp mưa đi ..
như dog chẳng hạn :m131:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back